Nimegongwa na Nge

LUBEDE

LUBEDE

JF-Expert Member
Joined
May 7, 2013
Messages
4,237
Points
2,000
LUBEDE

LUBEDE

JF-Expert Member
Joined May 7, 2013
4,237 2,000
Usipochanja utaumia zaidi we pachane kiasi tu damu itoke then pakaa dawa ulizoambiwa....ama nyanya iliyoiva

We ni ke au me?

Sent using Jamii Forums mobile app
Mkuu mimi ni mwanaume rijali/shababi ila haibadilishi kuwa maumivu ni makali,ila leo nasikia maumivu kwa mbaali..jana ilikuwa ni siku mbaya sana kwangu,asante kwa wote mlionicheka na mliotoa ushauri...kifupi naendelea vizuri,and am final back to normal...
 
Hawachi

Hawachi

JF-Expert Member
Joined
Nov 25, 2018
Messages
6,983
Points
2,000
Hawachi

Hawachi

JF-Expert Member
Joined Nov 25, 2018
6,983 2,000
Mkuu mimi ni mwanaume rijali/shababi ila haibadilishi kuwa maumivu ni makali,ila leo nasikia maumivu kwa mbaali..jana ilikuwa ni siku mbaya sana kwangu,asante kwa wote mlionicheka na mliotoa ushauri...kifupi naendelea vizuri,and am final back to normal...
Pole sana mkuu
 
Mzigua90

Mzigua90

JF-Expert Member
Joined
Sep 23, 2014
Messages
33,843
Points
2,000
Mzigua90

Mzigua90

JF-Expert Member
Joined Sep 23, 2014
33,843 2,000
Mkuu ng'e sio kila mtu akimjeruhi ana maumivu nae wengine hawasikii hata maumivu kabisa mimi ng'e akinigusa tu kwanza napoteza netiweki kwa masaa baadae maumivu yake siwezi kuelezea.
Nilivyo muoga siku akining'ata naweza pata uchizi kwa muda..

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Mzigua90

Mzigua90

JF-Expert Member
Joined
Sep 23, 2014
Messages
33,843
Points
2,000
Mzigua90

Mzigua90

JF-Expert Member
Joined Sep 23, 2014
33,843 2,000
Nakumbuka niliwahi kuwatembelea ndugu mkoa aisee nikajihisi kama kuna kitu kinatembea kichwani kuweka mkono uwiiiii mdudu kanigonga siku hiyo nililia mno nimewekwa dawa bado, siku ya pili nimevaa nguo tena kwenye paja niliapa sitoludi tena toka siku hiyo sikuwahi kuludi.
Ningeenda kanisani nikaombewe ningeajua nimerogwa

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Mpauko

Mpauko

JF-Expert Member
Joined
Jan 19, 2019
Messages
1,427
Points
2,000
Mpauko

Mpauko

JF-Expert Member
Joined Jan 19, 2019
1,427 2,000
duh huyu mdudu anagonga balaa kumbe bora sijaingia anga zake

nkumbuka way back nko singida na mshkaji alinizuia kutembea baada y kuona kitu ile kumulika naona bonge la nge jeusi na mkubwa kweli cpati pich aningemkanyagaga je
 
Mzigua90

Mzigua90

JF-Expert Member
Joined
Sep 23, 2014
Messages
33,843
Points
2,000
Mzigua90

Mzigua90

JF-Expert Member
Joined Sep 23, 2014
33,843 2,000
Maarifa

Maarifa

JF-Expert Member
Joined
Nov 23, 2006
Messages
3,995
Points
2,000
Maarifa

Maarifa

JF-Expert Member
Joined Nov 23, 2006
3,995 2,000
Wakuu nimegongwa na nge,wataalamu naomba mnisaidie tiba,natakiwa nifanyaje,maumivu ni makali sana na hadi saiv ishapita nusu saa bado sielewi natakiwa nifanyaje,msaada wenu tafadhali...
Haimi, mpaka una wassaa wa kuandika. Umepona
 
Smart911

Smart911

JF-Expert Member
Joined
Jan 3, 2014
Messages
29,724
Points
2,000
Smart911

Smart911

JF-Expert Member
Joined Jan 3, 2014
29,724 2,000
Badala ya kukimbilia hospitali, unakimbilia kufungua thread Jamiiforums, alafu mnalalamika maisha magumu...


Cc: mahondaw
 
Ambition plus

Ambition plus

JF-Expert Member
Joined
Feb 23, 2018
Messages
940
Points
1,000
Ambition plus

Ambition plus

JF-Expert Member
Joined Feb 23, 2018
940 1,000
Nimesikitishwa sana na uzi huu..
Nimewai kung'atwa na Nnge zaidi ya mara saba.Kifupi kuna vijimaumivu vya kawaida tu.Mwanaume yeyote unaweza vumilia.Sasa sion tija wa kufungulia uzi Labda kama uligongwa na nyoka no sawa...
WANAUME TUJIKAZE

Sent using Jamii Forums mobile app
 
LUBEDE

LUBEDE

JF-Expert Member
Joined
May 7, 2013
Messages
4,237
Points
2,000
LUBEDE

LUBEDE

JF-Expert Member
Joined May 7, 2013
4,237 2,000
Badala ya kukimbilia hospitali, unakimbilia kufungua thread Jamiiforums, alafu mnalalamika maisha magumu...


Cc: mahondaw
Mkuu kama nilikuwa mbali na huduma za hospital je?
mbona unahukumu bila kujua mazingira yangu?
be fair,pia sio kila kila kitu lazima mtu uchangie...
 
LUBEDE

LUBEDE

JF-Expert Member
Joined
May 7, 2013
Messages
4,237
Points
2,000
LUBEDE

LUBEDE

JF-Expert Member
Joined May 7, 2013
4,237 2,000
Nimesikitishwa sana na uzi huu..
Nimewai kung'atwa na Nnge zaidi ya mara saba.Kifupi kuna vijimaumivu vya kawaida tu.Mwanaume yeyote unaweza vumilia.Sasa sion tija wa kufungulia uzi Labda kama uligongwa na nyoka no sawa...
WANAUME TUJIKAZE

Sent using Jamii Forums mobile app
Siku yako itafika,nahisi sieleweki na unahisi kuwa mimi legelege,ila kifupi yule nge alonigonga ilikuwa ni balaa,sijawahi ku`expirience maumivu makali kama yale,kikubwa nasisitiza kuwa siku yako itafika and then utanielewa ninachokimaanisha..
 
LUBEDE

LUBEDE

JF-Expert Member
Joined
May 7, 2013
Messages
4,237
Points
2,000
LUBEDE

LUBEDE

JF-Expert Member
Joined May 7, 2013
4,237 2,000
Pole sana mkuu
Asante aisee,hapa nimegundua kuna watu wanakejeli kumbe hata Nge huwa wanamuona tu kwenye picha au Tv,wanahisi sisi tunaongea upumbavu,jamani Nge akikugonga panauma sana,the pains is real,labda sijui kama kuna aina tofauti ya Nge na tofauti ya sumu,ila aliyenigonga mimi ni balaa,maumivu yake ni makali mno,tangu jana lakini hadi saiv bado nasikia pakiuma hata kama nina nafuu lkn bado pana maumivu ingawa ya leo ni ya kawaida..
 

Forum statistics

Threads 1,324,345
Members 508,648
Posts 32,156,846
Top