Nimegongwa na Nge


LUBEDE

LUBEDE

JF-Expert Member
Joined
May 7, 2013
Messages
4,096
Points
2,000
LUBEDE

LUBEDE

JF-Expert Member
Joined May 7, 2013
4,096 2,000
Wakuu nimegongwa na nge,wataalamu naomba mnisaidie tiba,natakiwa nifanyaje,maumivu ni makali sana na hadi saiv ishapita nusu saa bado sielewi natakiwa nifanyaje,msaada wenu tafadhali...
scorpion-jpg.1052846
 
Hawachi

Hawachi

JF-Expert Member
Joined
Nov 25, 2018
Messages
3,644
Points
2,000
Age
27
Hawachi

Hawachi

JF-Expert Member
Joined Nov 25, 2018
3,644 2,000
Chukua wembe Chana hapo alipo kujeruhi kisha Chukua njiti ya kibiriti kwangua baruti weka baada ya masaa mimi huwa natumia njia hii pole sana mkuu
 
LUBEDE

LUBEDE

JF-Expert Member
Joined
May 7, 2013
Messages
4,096
Points
2,000
LUBEDE

LUBEDE

JF-Expert Member
Joined May 7, 2013
4,096 2,000
Chukua wembe Chana hapo alipo kujeruhi kisha Chukua njiti ya kibiriti kwangua baruti weka baada ya masaa mimi huwa natumia njia hii pole sana mkuu
Asante dahh haya maumivu ni extra-ordinary,hivi hawa wanawake wetu laini laini akigongwa kwa haya maumivu ninayoyahisi na ugangwe wangu,hawa viumbe si ndio watazimia kabisa na kwenda hospital kulazwa?tukumbushane kukung`uta viatu wazee,maana mimi nimekutana nae kwenye kiatu..
 
Hawachi

Hawachi

JF-Expert Member
Joined
Nov 25, 2018
Messages
3,644
Points
2,000
Age
27
Hawachi

Hawachi

JF-Expert Member
Joined Nov 25, 2018
3,644 2,000
Asante dahh haya maumivu ni extra-ordinary,hivi hawa wanawake wetu laini laini akigongwa kwa haya maumivu ninayoyahisi na ugangwe wangu,hawa viumbe si ndio watazimia kabisa na kwenda hospital kulazwa?tukumbushane kukung`uta viatu wazee,maana mimi nimekutana nae kwenye kiatu..
Mkuu ng'e sio kila mtu akimjeruhi ana maumivu nae wengine hawasikii hata maumivu kabisa mimi ng'e akinigusa tu kwanza napoteza netiweki kwa masaa baadae maumivu yake siwezi kuelezea.
 
Mikopo Chefuchefu

Mikopo Chefuchefu

JF-Expert Member
Joined
May 15, 2017
Messages
1,251
Points
2,000
Mikopo Chefuchefu

Mikopo Chefuchefu

JF-Expert Member
Joined May 15, 2017
1,251 2,000
Wakuu nimegongwa na nge,wataalamu naomba mnisaidie tiba,natakiwa nifanyaje,maumivu ni makali sana na hadi saiv ishapita nusu saa bado sielewi natakiwa nifanyaje,msaada wenu tafadhali...
Meza vidonge sita vya Vitamin C fasta. Meza vingie vitatu jioni, na kesho asubuhi vitatu. Endelea kumeza mpaka utakapopona.
 
Hawachi

Hawachi

JF-Expert Member
Joined
Nov 25, 2018
Messages
3,644
Points
2,000
Age
27
Hawachi

Hawachi

JF-Expert Member
Joined Nov 25, 2018
3,644 2,000
uwii..alishawahi nigonga,jmn hakuna rangi niliacha ona ile siku..pole mkuu i can feel you pain
Nakumbuka niliwahi kuwatembelea ndugu mkoa aisee nikajihisi kama kuna kitu kinatembea kichwani kuweka mkono uwiiiii mdudu kanigonga siku hiyo nililia mno nimewekwa dawa bado, siku ya pili nimevaa nguo tena kwenye paja niliapa sitoludi tena toka siku hiyo sikuwahi kuludi.
 
sheremaya

sheremaya

JF-Expert Member
Joined
Mar 22, 2015
Messages
1,818
Points
2,000
sheremaya

sheremaya

JF-Expert Member
Joined Mar 22, 2015
1,818 2,000
Kwanza koma

Pili ungekua umemuua huyo nnge chanja hapo alipokuuma huyo nnge mchome na moto kisha weka majivu ya nnge hapo alipokugonga

Tatu kama nnge amekukimbia chanja alafu chukua unga wa njiti ya kiberiti weka hapo

Nne chukua jiwe la kimasai weka hapo huwa linanasa hadi sumu ikiisha linaanguka lenyewe,likishaanguka lichemshe kwenye maziwa akafu litunze kwa ajili ya kung'atwa na nnge na nyoka na tandu.

Tano nenda hospital kama mkono umekufa ganzi
 
Lily Tony

Lily Tony

JF-Expert Member
Joined
Feb 6, 2019
Messages
715
Points
1,000
Lily Tony

Lily Tony

JF-Expert Member
Joined Feb 6, 2019
715 1,000
Nakumbuka niliwahi kuwatembelea ndugu mkoa aisee nikajihisi kama kuna kitu kinatembea kichwani kuweka mkono uwiiiii mdudu kanigonga siku hiyo nililia mno nimewekwa dawa bado, siku ya pili nimevaa nguo tena kwenye paja niliapa sitoludi tena toka siku hiyo sikuwahi kuludi.
pole sana na haka kamdudu kakishatimiza lengo lake kanatembea kwa spidi ya htr😔😔
kile kitendo cha kuchukua dekio tu,huyooo kanidaka kidole..uwii
Nilijikaza kufanya kazi zangu zote ..ila muda ulivyozidi kwnd mkono ukaanza kufa ganzi na mishipa km inavuta vuta..
Bad enough kifua kikawa kama kinajaa,mara kinabana,kumbe ni sumu inazidi kusambaa..Mpk ilipofika saa 5 jion ndio nikaenda duka la dawa,hapo nimeshalia mpk basi
 
Hawachi

Hawachi

JF-Expert Member
Joined
Nov 25, 2018
Messages
3,644
Points
2,000
Age
27
Hawachi

Hawachi

JF-Expert Member
Joined Nov 25, 2018
3,644 2,000
pole sana na haka kamdudu kakishatimiza lengo lake kanatembea kwa spidi ya htr😔😔
kile kitendo cha kuchukua dekio tu,huyooo kanidaka kidole..uwii
Nilijikaza kufanya kazi zangu zote ..ila muda ulivyozidi kwnd mkono ukaanza kufa ganzi na mishipa km inavuta vuta..
Bad enough kifua kikawa kama kinajaa,mara kinabana,kumbe ni sumu inazidi kusambaa..Mpk ilipofika saa 5 jion ndio nikaenda duka la dawa,hapo nimeshalia mpk basi
Hao wadudu hata awe mbali na mimi nikimuona tu namuuwa.
 
tremendous

tremendous

JF-Expert Member
Joined
Aug 12, 2016
Messages
3,063
Points
2,000
tremendous

tremendous

JF-Expert Member
Joined Aug 12, 2016
3,063 2,000
Mbona mimi niligongwa lkn sikwenda hospital lkn cha moto nilikiona.

Wengine wanadai unamkamata huyo nge unamchoma halafu majivu yake unapaka pale kwenye jeraha baada ya kuchanja.
Asante dahh haya maumivu ni extra-ordinary,hivi hawa wanawake wetu laini laini akigongwa kwa haya maumivu ninayoyahisi na ugangwe wangu,hawa viumbe si ndio watazimia kabisa na kwenda hospital kulazwa?tukumbushane kukung`uta viatu wazee,maana mimi nimekutana nae kwenye kiatu..
Sent using Jamii Forums mobile app
 

Forum statistics

Threads 1,283,568
Members 493,717
Posts 30,793,776
Top