Nimefulia nauza nyumba yangu Pagale Moshi

Nimefulia nauza nyumba yangu Pagale Moshi

Jenseny

JF-Expert Member
Joined
Jan 26, 2011
Posts
1,743
Reaction score
1,743
Nyumba ipo Pumwani Mita mia 2 kutoka ilipo barabara ina vyumba viwili vilivyokamilika na ina eneo kubwa la kujenga metre 20 kwa 28 gari linafika hadi mlangoni kuna umeme maji ndo usiseme nauli ya kutoka Moshi mjini hadi Pumwani ni 500 na ni dk 15 tu kufika town

ipo karibu na shule ya msingi
ina hati ya kijiji ya mauziano

bei mill 8 ila maongezi yapo na unaweza kunilipa nusu nusu kabla hujahamia

piga simu 0658825141


picha znafail nkiupload serious buyer njoo uione
 
Milion 8 watu wa Moshi msiniangushe tafadhali, nyumba sawa na bure hiyo
 
Nyumba ipo Pumwani Mita mia 2 kutoka ilipo barabara ina vyumba viwili vilivyokamilika na ina eneo kubwa la kujenga metre 20 kwa 28 gari linafika hadi mlangoni kuna umeme maji ndo usiseme nauli ya kutoka Moshi mjini hadi Pumwani ni 500 na ni dk 15 tu kufika town

ipo karibu na shule ya msingi
ina hati ya kijiji ya mauziano

bei mill 8 ila maongezi yapo na unaweza kunilipa nusu nusu kabla hujahamia

piga simu 0658825141


picha znafail nkiupload serious buyer njoo uione
Siku akiweka Picha na akasema Pumwani iko wapi naomba mni-tag please
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom