Nimechukua likizo sitaki mke wangu ajue

Nimechukua likizo sitaki mke wangu ajue

Wewe piga kazi ilimradi si kitendo kiovu kinachosababisha umfiche.

Mpe nauli akasalimie na ww ukipata nafasi nenda kasalimie kivyako.

Maisha ya sasa bila Mungu na pesa hayafai.
 
Kwahiyo Mimi ni Mama si ndiyo Mkuu? Umenikuta wakati mzuri GENTAMYCINE nimetoka kufanyiwa ' counseling ' ya Kutukuka na Roho Mtakatifu vinginevyo kwa ninavyojua enzi zangu sasa hivi ungekuwa ' umeshayakoga ' sana tu na kujuta kunifahamu.
kaka samahani si unajua huku hatujui gender mkuu. Sorry kaka
 
kaka samahani si unajua huku hatujui gender mkuu. Sorry kaka

Usijali ila nilidhani hata kupitia tu utiririkaji na usererekaji wangu basi haraka sana ungeshajua kwamba GENTAMYCINE ni Dume la Mbegu. Anyways yameisha na nimekusamehe Kijana.
 
Hivi mkeo nae anajisifu ana mume ana ubavu kabisa, woooi mkuu amend your ways
 
Nani ashauri Ujinga huu, Hivi huyo mtoto ulimwokota barabarani? mbona mnakosa uungwana? wazazi wako ni wake, huo ni ubinafsi, unatakiwa ujitoe kwa mwenzako pia, Likizo ni kupumzika, na kila kitu sio pesa, unashindwaje kutoa week 1 uka kaa Kigoma, HALAFU BAADAE UNAKUJA LALAMIKA, MKE WANGU HANA HISIA NA MIMI, atakuwaje NAZO? WAKATI WAZAZI WAKE WANAMGASI KILA SIKU WAMEMMIS?
Wiki nzima anafanya nini ukweni, siku tatu zinatosha Kabisa kuwasalimia
 
Kwani ukimwambia ukweli mkeo kuna kazi inakuingizia pesa nyingi ukichukua likizo kuna tatizo gani mana kama pesa ni zenu wote zinawasaidia ni mwanamke mjinga atakayekataa nenda ukweni ukakae hata week
 
Habari wadau,

Nimeamua kuleta uzi huu humu natarajia kuchukua kuanza likizo 31 January, bila kumshirikisha mke wangu, maana yeye amekuwa akining'ang'aniza niende kwao kigoma kwani ni mwaka wa 2.5 huu toka nimeoa sijawahi kwenda kwao.

Sasa ishu iko hivi mimi kipindi cha likizo ndo napiga pesa ndefu, kuna kazi huwa naifanya ndani ya 28days private institution napiga mkwanja mrefu. Sasa nikienda huko kwao huo mkwanja naukosa.

Nikimwambie tuenda tukae for 2days (yaani nikijiiba govt job ijumaa - Sunday tunageuka yeye hataki anataka at least 2weeks.

Nishauri wenzangu wenye matatizo kama haya mnasolve vipi? Afu mimi wala simkazanii twende kwetu.
Mkuu we piga kazi, yani fanya kama unaenda kazini kama kawaida asijue kama unalikizo..
 
Kukaa kwa wakwe two weeks?? Labda wawe wameniloga. Zikizidi siku mbili.
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom