Nimecheza muziki na shoga | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nimecheza muziki na shoga

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Maseto, Apr 25, 2012.

  1. M

    Maseto JF-Expert Member

    #1
    Apr 25, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 721
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 45
    Wana JF
    Naomba tushauriane suala hili.muda huu niandikapo natoka kucheza muziki na shoga.kwa mbali naambiwa alikuwa tanga.alikimbia kule kwa kudhurumu.yeye ni mrefu,mwembamba wastani.ananing'iniza kipima joto chenye mkanda mrefu kabisa.mim ni mara ya kwanza kumuona shoga.kusema kweli nimemuona kwa mara ya kwanza shoga.nimesisimkwa mwili balaa"
     
  2. Losambo

    Losambo JF-Expert Member

    #2
    Apr 25, 2012
    Joined: Nov 8, 2011
    Messages: 2,623
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Tujadilini nini sasa?

    1.0 Kusisimkwa kwako balaa kumuona shoga kwa mara ya kwanza?

    2.0 Kudhulumu kwa shoga na kukimbia toka Tanga?

    3.0 Kupendeza kwa shoga kwa kutupia cheni?

    4.0 Kucheza na shoga?

    Halafu mademu wamejaa kibao wewe ilikuwaje mpaka ucheze na shoga? Au ndiyo kila biashara na wateja wake?
     
  3. Madame B

    Madame B JF-Expert Member

    #3
    Apr 25, 2012
    Joined: Apr 9, 2012
    Messages: 24,129
    Likes Received: 4,994
    Trophy Points: 280
    Tutaamini vp?,pengine yeye anakukumbuka ila wewe humkumbuki, coz kama kulikuwa na wanaume wengine,kwa nini akufuate wewe? Labda...,!!
    Tusifanyane watoto hapa.
     
  4. Babkey

    Babkey JF-Expert Member

    #4
    Apr 25, 2012
    Joined: Dec 10, 2010
    Messages: 4,256
    Likes Received: 2,079
    Trophy Points: 280
    ...ooh...oooh!!
    ungemsisimua na yeye.
     
  5. Watu8

    Watu8 JF-Expert Member

    #5
    Apr 25, 2012
    Joined: Feb 19, 2010
    Messages: 47,317
    Likes Received: 2,604
    Trophy Points: 280
    asante kwa taarifa...hadithi yako inatufundisha hivi.....
     
  6. georgeallen

    georgeallen JF-Expert Member

    #6
    Apr 25, 2012
    Joined: Jun 3, 2011
    Messages: 3,758
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 145
    tusimulie manjonjo yake yalikuwaje wakati unammega
     
  7. Janjaweed

    Janjaweed JF-Expert Member

    #7
    Apr 25, 2012
    Joined: Jan 20, 2010
    Messages: 9,528
    Likes Received: 882
    Trophy Points: 280
    excuse me!!!
     
  8. BAGAH

    BAGAH JF-Expert Member

    #8
    Apr 25, 2012
    Joined: Jan 17, 2012
    Messages: 4,523
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    hivi hii ni news alert?...au mm ndo kilaza...?malizia sasa baada ya kucheza nae?
     
  9. K

    Kariongo Senior Member

    #9
    Apr 25, 2012
    Joined: Apr 5, 2012
    Messages: 115
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    usitudanganye, na wewe bas ni shoga na nnajuan kwa mambo yenu. Hiv wanawake wote na uzuri wao unajisifu kucheza na bwabwa?
     
  10. Boflo

    Boflo JF-Expert Member

    #10
    Apr 25, 2012
    Joined: Jan 20, 2010
    Messages: 4,394
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    Acha mafiks yako.....kamilisha story yako
     
  11. SR senior

    SR senior JF-Expert Member

    #11
    Apr 25, 2012
    Joined: Mar 23, 2012
    Messages: 342
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 35
    shoga rafiki yake shoga...
     
  12. Ennie

    Ennie JF-Expert Member

    #12
    Apr 25, 2012
    Joined: Jan 15, 2011
    Messages: 7,145
    Likes Received: 54
    Trophy Points: 145
    Jf ina mengi.
     
  13. manuu

    manuu JF-Expert Member

    #13
    Apr 25, 2012
    Joined: Apr 23, 2009
    Messages: 4,063
    Likes Received: 9,672
    Trophy Points: 280
    We chekacheka tu ujikute unachezewa na wewe.
     
  14. mkonowapaka

    mkonowapaka JF-Expert Member

    #14
    Apr 25, 2012
    Joined: Feb 19, 2010
    Messages: 1,483
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    uligundua ni shoga wakat gani....next time utasema nimesex na shoga sikujua kama ni shoga
     
  15. K

    Kiduku JF-Expert Member

    #15
    Apr 25, 2012
    Joined: Sep 29, 2010
    Messages: 480
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    ​ndege wafananao huruka pamoko
     
  16. arabianfalcon

    arabianfalcon JF-Expert Member

    #16
    Apr 25, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 2,292
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Kumbe yalikufurahisha eeeeh mpaka unahadithia? na ukajua kama alikimbia tanga inaelekea mliongea mengi sana na shoga mwenzio,ivi ukiwa kama mwanamme huoni aibu kusema pumba hizo? ebu laleni naona mnausingizi na uchovu wakucheze sio jambo rahisi huo mchezo mloucheza.....
     
  17. Kimbweka

    Kimbweka JF-Expert Member

    #17
    Apr 25, 2012
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 8,608
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Duh ushakula bwabwa, umejiingiza kwenye mapenzi ya jinsia moja oooooh maskini maweeeeeeeeeee......
     
  18. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #18
    Apr 25, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,641
    Likes Received: 236
    Trophy Points: 160
    liko wapi hilo shoga na wewe ni me au ke..
     
  19. M

    MLERAI JF-Expert Member

    #19
    Apr 25, 2012
    Joined: Apr 4, 2012
    Messages: 673
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 45
    We mpaka jumanne usiku wa manane upo na mashoga disco kazi unafanya lini.
     
  20. Ta Muganyizi

    Ta Muganyizi JF Gold Member

    #20
    Apr 25, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 5,134
    Likes Received: 413
    Trophy Points: 180
    We lazima ni mende.................
     
Loading...