Nimechanganyikiwa!!!wadau naomba mnisaidie...


M

Mkwanda

Senior Member
Joined
Apr 6, 2012
Messages
123
Likes
0
Points
0
M

Mkwanda

Senior Member
Joined Apr 6, 2012
123 0 0
Kuna msichana mmoja mzuri na anavutia nimetokea kumpenda,nikaanza mchakato wakumtokea.kama mnavyojua wadau huwezi kukurupuka kwenye hili nikaanza mchakato taratibu wakutengeneza friendshp na nikawin.nikaamua kupiga second step ili niweze kutamka kilichopo moyoni mwangu bt kila nilipokua naomba appointments alikua ananizungusha na wakati mwingine nilikuwa nikituma nikituma text hazijibiwi ingawa somtyms hua ananikumbukaga.kilichonifanya niandike haya ni jambo lililonikuta leo,wakati niko matembezini mida ya saa moja ucku huku mtaani kwetu gafla nikaona gari ndogo imesimama mbele yangu kama hatua 20 toka nilipo na nilipoifikia tu nikamuona yule msichana ameshushwa kwenye ile gari na nikapata bahati yakumuona aliyemshusha kua nikijana mwenzangu kama mimi sema mm sina gari kama yeye na nilipojaribu kupiga simu yake ilikua imezimwa kwa wakati huo.wadau naomba mawazo yenu.
 
sun wu

sun wu

JF-Expert Member
Joined
Apr 1, 2012
Messages
2,024
Likes
89
Points
0
sun wu

sun wu

JF-Expert Member
Joined Apr 1, 2012
2,024 89 0
Mkuu kila umuombae sio lazima akukubali..

Na kukataliwa sio lazima kwamba sababu ni kipato au wewe hutoshelezi (labda huo uliyemuona leo alikuwa nae kabla yako)

Na kama ni kweli amekukataa sababu ya kipato / hali yako ya maisha, basi hizo kunde alizokunyima zitakupunguzia mashuzi.., sababu hakufai wala hamfai yoyote yule.

Pia mkuu kumbuka hii ni kama marathon kushindwa mwanzo mwanzo sio kwamba utashindwa mpaka mwisho (kama kweli unampenda mueleze ukweli na mpe muda labda atakuchagua wewe )
 
M

Mkwanda

Senior Member
Joined
Apr 6, 2012
Messages
123
Likes
0
Points
0
M

Mkwanda

Senior Member
Joined Apr 6, 2012
123 0 0
Mkuu kila umuombae sio lazima akukubali..

Na kukataliwa sio lazima kwamba sababu ni kipato au wewe hutoshelezi (labda huo uliyemuona leo alikuwa nae kabla yako)

Na kama ni kweli amekukataa sababu ya kipato / hali yako ya maisha, basi hizo kunde alizokunyima zitakupunguzia mashuzi.., sababu hakufai wala hamfai yoyote yule.

Pia mkuu kumbuka hii ni kama marathon kushindwa mwanzo mwanzo sio kwamba utashindwa mpaka mwisho (kama kweli unampenda mueleze ukweli na mpe muda labda atakuchagua wewe )
dah!thanx bro,i wil take it into consideration.
 
cartura

cartura

JF-Expert Member
Joined
Aug 13, 2009
Messages
3,048
Likes
22
Points
0
cartura

cartura

JF-Expert Member
Joined Aug 13, 2009
3,048 22 0
tafuta mwingine...mbona wapo wengi tu wa kumwaga
 
Geofrey_GAMS

Geofrey_GAMS

JF-Expert Member
Joined
Feb 15, 2012
Messages
490
Likes
97
Points
45
Age
25
Geofrey_GAMS

Geofrey_GAMS

JF-Expert Member
Joined Feb 15, 2012
490 97 45
Kuna msichana mmoja mzuri na anavutia nimetokea kumpenda,nikaanza mchakato wakumtokea.kama mnavyojua wadau huwezi kukurupuka kwenye hili nikaanza mchakato taratibu wakutengeneza friendshp na nikawin.nikaamua kupiga second step ili niweze kutamka kilichopo moyoni mwangu bt kila nilipokua naomba appointments alikua ananizungusha na wakati mwingine nilikuwa nikituma nikituma text hazijibiwi ingawa somtyms hua ananikumbukaga.kilichonifanya niandike haya ni jambo lililonikuta leo,wakati niko matembezini mida ya saa moja ucku huku mtaani kwetu gafla nikaona gari ndogo imesimama mbele yangu kama hatua 20 toka nilipo na nilipoifikia tu nikamuona yule msichana ameshushwa kwenye ile gari na nikapata bahati yakumuona aliyemshusha kua nikijana mwenzangu kama mimi sema mm sina gari kama yeye na nilipojaribu kupiga simu yake ilikua imezimwa kwa wakati huo.wadau naomba mawazo yenu.
kaka huyo mpotezee tu, yeye level zake za juu za wenye magar
 
M

MR MJJ

Member
Joined
Apr 27, 2012
Messages
6
Likes
0
Points
0
M

MR MJJ

Member
Joined Apr 27, 2012
6 0 0
Yap..! Bro pole sana bt ndo hali arisi, kikubwa embu tulia vuta pumzi kidogo kujua kama yule jamaa aliye kuwa na gar kunalolote lnalo endelea..! Najua utaupa moyo wako kaz nzito ila nikatika kutafuta sehemu utakayo pata furaha, then kama utagundua lolote sasa utaangalia kama kuna uwezekano wakujaribu tena kama hakuna plz ucforce mwache aende piga moyo konde one day yes... Thanx
 
Easymutant

Easymutant

JF-Expert Member
Joined
Jun 3, 2010
Messages
2,586
Likes
582
Points
280
Easymutant

Easymutant

JF-Expert Member
Joined Jun 3, 2010
2,586 582 280
Msubiri mwanaasha akimaliza shule...
 
King'asti

King'asti

JF-Expert Member
Joined
Nov 26, 2009
Messages
27,677
Likes
2,791
Points
280
King'asti

King'asti

JF-Expert Member
Joined Nov 26, 2009
27,677 2,791 280
Anaweza kuwa cousin wake. Mkaribishe mahala kwa chakula cha mchana, take a walk na umjue zaidi. Muulize kama ako single
 
DERICK2000

DERICK2000

JF-Expert Member
Joined
Apr 8, 2012
Messages
204
Likes
1
Points
0
DERICK2000

DERICK2000

JF-Expert Member
Joined Apr 8, 2012
204 1 0
Wakati wewe unatengeneza friendship.Wengine wanatengeneza relationship.Msichana ukimwambia unataka urafiki tu,anatafuta wa relationship.Baadae akianza kukuambia nna mchumba angu,unaanza.U know nlikupenda,its too late.Inawezekana huyo boy ni ndugu yake,kaka yake,mchumba wake,hatuelewi which is which.ila jaribu kumuuliza.Go straight as a man,utakuta ndege kachukuliwa.u want friendship,another man kam and want relationship.As a man,u shuld be straight with wat friendship u nid to these gals.Mwishon mnawapa wakati mgumu wa kuselect,ukute ana boyfnd,na wewe kama rafiki tu.
 
N

Nzowa Godat

JF-Expert Member
Joined
Jun 15, 2011
Messages
2,712
Likes
200
Points
160
N

Nzowa Godat

JF-Expert Member
Joined Jun 15, 2011
2,712 200 160
Kwa uzuri ulioutaja nina uhakika huyo msichana alikuwa tayari na mtu wewe uliingilia penzi la wenzio bila kutambua, achana nae utapata mwingine tu.
 
Perry

Perry

JF-Expert Member
Joined
Feb 24, 2011
Messages
10,030
Likes
925
Points
280
Perry

Perry

JF-Expert Member
Joined Feb 24, 2011
10,030 925 280
Ilo gari lnaweza likawa ni la baba wa huyo kijana,so lisikutishe!
 
RedDevil

RedDevil

JF-Expert Member
Joined
Apr 30, 2009
Messages
2,373
Likes
1,091
Points
280
RedDevil

RedDevil

JF-Expert Member
Joined Apr 30, 2009
2,373 1,091 280
Huyu hakuwa wako tokea mwanzo anajionyesha huwa busy na jamaa yake!! don't waste your time, just look for another gal you will have yours.

Harafu mambo ya kusema umechanganyikiwa yanatoka wapi hapo mkuu au ndiyo kuturusha roho? Kuwa uyaone.
 
D

debito

JF-Expert Member
Joined
Sep 26, 2011
Messages
204
Likes
0
Points
33
D

debito

JF-Expert Member
Joined Sep 26, 2011
204 0 33
jaribu kumwambia unachohisi ndani ya moyo wako,but umechukua muda kuufikisha ukweli,ila muulize kwanza who is that guy.
 
georgeallen

georgeallen

JF-Expert Member
Joined
Jun 3, 2011
Messages
3,773
Likes
80
Points
145
georgeallen

georgeallen

JF-Expert Member
Joined Jun 3, 2011
3,773 80 145
AAAGHHHH, huku ni wapi tena?
 
MadameX

MadameX

JF-Expert Member
Joined
Dec 27, 2009
Messages
7,839
Likes
87
Points
145
MadameX

MadameX

JF-Expert Member
Joined Dec 27, 2009
7,839 87 145
Sasa sisi tukushauri nini na picha ulishaiona toka mwanzo kuwa hayuko interested with you na zaidi ana jamaa wataka nini tena. Tambaa zako
 
Mungi

Mungi

JF Gold Member
Joined
Sep 23, 2010
Messages
16,994
Likes
496
Points
180
Mungi

Mungi

JF Gold Member
Joined Sep 23, 2010
16,994 496 180
Kuna msichana mmoja mzuri na anavutia nimetokea kumpenda,nikaanza mchakato wakumtokea.kama mnavyojua wadau huwezi kukurupuka kwenye hili nikaanza mchakato taratibu wakutengeneza friendshp na nikawin.nikaamua kupiga second step ili niweze kutamka kilichopo moyoni mwangu bt kila nilipokua naomba appointments alikua ananizungusha na wakati mwingine nilikuwa nikituma nikituma text hazijibiwi ingawa somtyms hua ananikumbukaga.kilichonifanya niandike haya ni jambo lililonikuta leo,wakati niko matembezini mida ya saa moja ucku huku mtaani kwetu gafla nikaona gari ndogo imesimama mbele yangu kama hatua 20 toka nilipo na nilipoifikia tu nikamuona yule msichana ameshushwa kwenye ile gari na nikapata bahati yakumuona aliyemshusha kua nikijana mwenzangu kama mimi sema mm sina gari kama yeye na nilipojaribu kupiga simu yake ilikua imezimwa kwa wakati huo.wadau naomba mawazo yenu.
Hiyo ngoma ina mwenyewe kaka endelea kusaga soli utampata wa kwako tena mrembo kuliko huyo.
 
B

BG baba

Member
Joined
Apr 2, 2012
Messages
42
Likes
0
Points
0
B

BG baba

Member
Joined Apr 2, 2012
42 0 0
Vyema, kjana hebu fikiria ukinunua cm ya mchina kwa lengo la mzik ukbal na gharama pia za kuchaj, lakn kama unania na mawasiliano na ubora wa cm utanunua hata Nokia 1200, maana yangu kama unamwona dda hyu anapenda vya juu na ukafanikiwa kumpata ataksumbua sana na ndo hatima yake unajuta, hebu shukur kumkosa na nakuomba kujribu kumfaham kwanza mtu kabla ya kuanza mahsiano itakusaidia..
 
fazaa

fazaa

JF-Expert Member
Joined
May 20, 2009
Messages
2,985
Likes
15
Points
0
fazaa

fazaa

JF-Expert Member
Joined May 20, 2009
2,985 15 0
Umechanganyikiwa na nini tena dogo, mbona nyie wengine hamfahamu hivi mkifikia time ya kusoma calculas mtaweza kupata majibu, yani mwanamke yule mimi namuona mstarabu sana hajakutukana tu...unamuona na boy friend yake unampigia simu, we unge kula kona tu kama hujaona kitu.

Hata kama alikupanga kwenye foleni sasa umekosa :A S shade:
 
P

Prince Gack

Member
Joined
Mar 1, 2012
Messages
79
Likes
0
Points
13
P

Prince Gack

Member
Joined Mar 1, 2012
79 0 13
Mkuu huyo mtt hajaanza kukuvutia wewe, keshawavutia watu kibao, so kumkuta akiwa na mwingine usishengae coz mti wenye matunda ndo upigwao mawe.
Kwanza angalia is she ur type? Kama sio achana nae mkuu usijejuta baadae mkuu
 
innovg

innovg

Member
Joined
Feb 1, 2011
Messages
91
Likes
0
Points
0
innovg

innovg

Member
Joined Feb 1, 2011
91 0 0
tatizo lako unapenda ligi usiyoiweza,
weka na wewe gari mpigane vikumbo
 

Forum statistics

Threads 1,273,084
Members 490,268
Posts 30,470,632