Unataka ukaegemee mlango wa jelaHabari
Umri wangu 33 ni babu kabisa katika mikakati ya ujana , ujana unaishia wallah
Sasa katika hali sio ya kawaida nakatiza Kona mitaa ya kinondoni napokea salamu Kwa sauti nyororo na raini ikinisalimia " mambo" aisee nilibaki nashangaa na bila kuitikia mpaka yule msichana anakata Kona na kwenda zake, yaani mpaka anapotea machoni mwangu ndio akili inanijia
Salamu ya kawaida lakini ilinifanya nijiulize huyu binti si ilitakiwa aniamkie , mbona kaniambia mambo, aisee hatari sana
Akili imenijia na kuniambia kwanini! Usingemuita karibu yako usalimiane naye vizuri na kumuuliza maswali mawili matatu ila alikuwa ameshapotea machoni mwangu
Nomaa aisee, jela inatembea barabarani
Hatari
Si sheria inawalinda anafungwa huyu ansenda kugawa kwa yule,, akishikwa anafungwa mwanaume haguswi hata na adhabu ya viboko vya serikaliSio mchezo Mkuu, jela nje nje alaf wenyewe hata hawaogopi
Ok nlikuwa nashangaa jamaa anavokuliza swali la ajabuUzuri wa jf, sijafanikiwa peke yangu wengi mbwa mkali
HONGERA sana mkuu... kwa kutuwakilisha vyema na kushinda jaribu... kwani kalikuwa na makebo?Inawezekana Mkuu Ili niingie mtegoni
Hapana acha hizo fikra, huku kitaaa tunavyo kibao visha acha shule kitambo, na hata ukishindwa kujizua pimeni kwanza au vaa ndomu, nafanya biashara ya umachinga hivo nakutana nao sana hao mabinti pesa mchawi wengi watoto wa single Maza, au poor family bro dunia ina mtihani hii, hivo ili maisha yaende kanaanza kutembeza ingali kadogo, mitandao ya kijamii ndo imekuja kugaribu kabisa hasa TikTok, fb na instaSijasema mwanafunzi ila umri wake ni mdogo
Acha ushamba,shikamoo marahaba ni salamu za kitumwa na washamba kama wewe.Habari
Umri wangu 33 ni babu kabisa katika mikakati ya ujana , ujana unaishia wallah
Sasa katika hali sio ya kawaida nakatiza Kona mitaa ya kinondoni napokea salamu Kwa sauti nyororo na raini ikinisalimia " mambo" aisee nilibaki nashangaa na bila kuitikia mpaka yule msichana anakata Kona na kwenda zake, yaani mpaka anapotea machoni mwangu ndio akili inanijia
Salamu ya kawaida lakini ilinifanya nijiulize huyu binti si ilitakiwa aniamkie , mbona kaniambia mambo, aisee hatari sana
Akili imenijia na kuniambia kwanini! Usingemuita karibu yako usalimiane naye vizuri na kumuuliza maswali mawili matatu ila alikuwa ameshapotea machoni mwangu
Nomaa aisee, jela inatembea barabarani
Hatari
Na hapo shimo zote zipo waziHabari
Umri wangu 33 ni babu kabisa katika mikakati ya ujana , ujana unaishia wallah
Sasa katika hali sio ya kawaida nakatiza Kona mitaa ya kinondoni napokea salamu Kwa sauti nyororo na raini ikinisalimia " mambo" aisee nilibaki nashangaa na bila kuitikia mpaka yule msichana anakata Kona na kwenda zake, yaani mpaka anapotea machoni mwangu ndio akili inanijia
Salamu ya kawaida lakini ilinifanya nijiulize huyu binti si ilitakiwa aniamkie , mbona kaniambia mambo, aisee hatari sana
Akili imenijia na kuniambia kwanini! Usingemuita karibu yako usalimiane naye vizuri na kumuuliza maswali mawili matatu ila alikuwa ameshapotea machoni mwangu
Nomaa aisee, jela inatembea barabarani
Hatari