Nimeaua kutegua sasa

Mtego

Member
Joined
Dec 29, 2011
Posts
32
Reaction score
3
Baada ya kuchungulia kwa muda mrefu sana,sasa nimeamua kuingia ili nifaidi vizuri. Naomba ushirikiano
 
Karibu uje Utege. Lakini tarrtiiiibu.
 
Baada ya kuchungulia kwa muda mrefu sana,sasa nimeamua kuingia ili nifaidi vizuri. Naomba ushirikiano

Karibu sana mtego. na kweli leo umenitega. Nitakupa usihirikiano wa hali na mali kuhakikisha kila kitu kinakwenda sawa
 

Similar Discussions

Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…