NImeanza kukata tamaa

TIMING

JF-Expert Member
Joined
Apr 12, 2008
Messages
21,829
Likes
137
Points
160

TIMING

JF-Expert Member
Joined Apr 12, 2008
21,829 137 160
KWa miaka kama nane sasa napambana na kujifariji kwamba bongo inaaza kusimama, nikajipa moyo kwamba tutasonga mbele hasa baada ya slogan ya ari mpya nguvu mpya na kasi mpya

vilevile wamarekani na other first world wamejaribu sana kututengenezea mazingira ya ajira humuhumu nchini tena kwa kutushawishi kutokea makwao tulipokua "tunatafuta"

Nilipambana sana kwenye ile thread ya educated immigrants, bongo tambarare, etc. lakini naona kama gesi yangu inaisha

sioni dalili za nguvu za kusema kwamba tunasimika taratibu mpya za maisha na levels of efforts za watendaji wa serikali zinanivunja moyo!!!

Tuliahidiwa na "mtaalam JK tujiunge kwenye professional groups tupate platform --- trust me, hali ni ileile!!! even the groups zilizopo zinaenda ki-Freemasons

Naanza kutamani tena kupiga maboksi, kuangalia elevators, kupita kwenye barabara safe na kuepuka hasira za daraja la kigamboni, nililoona mchoro kwaka 2007,

I AM LOSING HOPES DESPITE ALL MY INDIVIDUAL EFFORTS NA KUKESHA KUJIPENDEKEZA KUFANYA KAZI.... TENA HILO NDIO LIMENIMALIZA KABISA KWANI NDIO NAONEKANA MBAYA




 

bht

JF-Expert Member
Joined
May 14, 2009
Messages
10,341
Likes
211
Points
160

bht

JF-Expert Member
Joined May 14, 2009
10,341 211 160
De Novo USITENDE HIYO DHAMBI YA KUKATA TAMAA!!!! mUNGU AKUPISHIE MBALI...
 

Mama Joe

JF-Expert Member
Joined
Mar 30, 2009
Messages
1,507
Likes
72
Points
145

Mama Joe

JF-Expert Member
Joined Mar 30, 2009
1,507 72 145
Ni kweli bht, do your part, thats all. Even Rome was not built in a day. Taratibu tutakuwa wengi tu wenye moyo na nchi hii. Ukiacha vacuum inajazwa na wageni toka EAC.
 

Ngala

Senior Member
Joined
Sep 30, 2009
Messages
160
Likes
2
Points
0

Ngala

Senior Member
Joined Sep 30, 2009
160 2 0
KUKATA TAMAA NI KIGONJWA GANI HICHO? Au ni ugonjwa mupiya maana sayari hii haichoki kuzua vigonjwa vya ajabu kila kukicha.NDUGU CHONDE USIKATE TAMAA uendako siko utajitia kitanzi bure na hayupo wa kukuonea huruma. ACHA NA FUTA KABISA AHADI HEWA ULIZOLISHWA NA KUAMINISHWA. Sayari hii ni yako P A M B A N A!!! Mafanikio ni dhahiri kwako! Kama upo shamba pasua ardhi ongeza akili zaidi nina IMANI UTAFANIKIWA TUU.
 

TIMING

JF-Expert Member
Joined
Apr 12, 2008
Messages
21,829
Likes
137
Points
160

TIMING

JF-Expert Member
Joined Apr 12, 2008
21,829 137 160
Ni kweli bht, do your part, thats all. Even Rome was not built in a day. Taratibu tutakuwa wengi tu wenye moyo na nchi hii. Ukiacha vacuum inajazwa na wageni toka EAC.
Thanks Mama Joe... Yote hayo ya kutia moyo nayatumia sana nadhani hata upiganaji wangu kuhusu bongo utakua umeusoma (japo kidogo), tatizo naona kama hali inakua ngumu kiasi cha kuona kila mzalendo ananunulika kwa kipande cha kanga

Kazi na biashara zimekua synonym na rushwa na ni narda sana kuona mtanzania anaye-embrace rationality na morality!!!

Imekua NCHI YA KITU KIDOGO
 

Jayfour_King

JF-Expert Member
Joined
Nov 15, 2009
Messages
1,141
Likes
12
Points
0

Jayfour_King

JF-Expert Member
Joined Nov 15, 2009
1,141 12 0
Inakatisha tamaa lakini tusikate tamaa kwani tuna wajibu wa kuitengeneza bongo kwa ajili ya kizazi kinachotufuata, tuendelee kupambana iko siku mambo yatajakaa sawa. Kukata tamaa ni kumruhusu adui yako kupata ushindi wa chee, usifanye hivyo tafuta njia mbadala ya mapambano.
 

Mama Joe

JF-Expert Member
Joined
Mar 30, 2009
Messages
1,507
Likes
72
Points
145

Mama Joe

JF-Expert Member
Joined Mar 30, 2009
1,507 72 145
De Novo hauko peke yako, so you efforts are not in vain. Iko siku watu wataamka wengi na kudai haki zao, kumbuka ukoloni ulivoisha watu kama Nyerere na degree zao walipoteza kazi, kufungwa itakuwa sie tuko kwenye viyoyozi tu. Katika kila safari tazama kulia na kushoto lazima kuna wenzio hujauliza tu. Nikiangalia job application watu wanakuja toka filipino, EAC ndo usiseme na wanakaa wafanyekazi hapa. Mtaani viwanja wananunua kama njugu, haya ardhi, business opportunity zinazochukuliwa na foreigners so kwanini mie niwe second citizen uko ugenini?
 

Mwanjelwa

JF-Expert Member
Joined
Jul 29, 2007
Messages
961
Likes
13
Points
35

Mwanjelwa

JF-Expert Member
Joined Jul 29, 2007
961 13 35
KWa miaka kama nane sasa napambana na kujifariji kwamba bongo inaaza kusimama, nikajipa moyo kwamba tutasonga mbele hasa baada ya slogan ya ari mpya nguvu mpya na kasi mpya

vilevile wamarekani na other first world wamejaribu sana kututengenezea mazingira ya ajira humuhumu nchini tena kwa kutushawishi kutokea makwao tulipokua "tunatafuta"

Nilipambana sana kwenye ile thread ya educated immigrants, bongo tambarare, etc. lakini naona kama gesi yangu inaisha

sioni dalili za nguvu za kusema kwamba tunasimika taratibu mpya za maisha na levels of efforts za watendaji wa serikali zinanivunja moyo!!!

Tuliahidiwa na "mtaalam JK tujiunge kwenye professional groups tupate platform --- trust me, hali ni ileile!!! even the groups zilizopo zinaenda ki-Freemasons

Naanza kutamani tena kupiga maboksi, kuangalia elevators, kupita kwenye barabara safe na kuepuka hasira za daraja la kigamboni, nililoona mchoro kwaka 2007,

I AM LOSING HOPES DESPITE ALL MY INDIVIDUAL EFFORTS NA KUKESHA KUJIPENDEKEZA KUFANYA KAZI.... TENA HILO NDIO LIMENIMALIZA KABISA KWANI NDIO NAONEKANA MBAYA

The best way to regain hope in this world is to die
 

Mauza uza

JF-Expert Member
Joined
Jul 24, 2008
Messages
2,096
Likes
817
Points
280

Mauza uza

JF-Expert Member
Joined Jul 24, 2008
2,096 817 280
KWa miaka kama nane sasa napambana na kujifariji kwamba bongo inaaza kusimama, nikajipa moyo kwamba tutasonga mbele hasa baada ya slogan ya ari mpya nguvu mpya na kasi mpya

vilevile wamarekani na other first world wamejaribu sana kututengenezea mazingira ya ajira humuhumu nchini tena kwa kutushawishi kutokea makwao tulipokua "tunatafuta"

Nilipambana sana kwenye ile thread ya educated immigrants, bongo tambarare, etc. lakini naona kama gesi yangu inaisha

sioni dalili za nguvu za kusema kwamba tunasimika taratibu mpya za maisha na levels of efforts za watendaji wa serikali zinanivunja moyo!!!

Tuliahidiwa na "mtaalam JK tujiunge kwenye professional groups tupate platform --- trust me, hali ni ileile!!! even the groups zilizopo zinaenda ki-Freemasons

Naanza kutamani tena kupiga maboksi, kuangalia elevators, kupita kwenye barabara safe na kuepuka hasira za daraja la kigamboni, nililoona mchoro kwaka 2007,

I AM LOSING HOPES DESPITE ALL MY INDIVIDUAL EFFORTS NA KUKESHA KUJIPENDEKEZA KUFANYA KAZI.... TENA HILO NDIO LIMENIMALIZA KABISA KWANI NDIO NAONEKANA MBAYA
Ndugu yangu DeNovo pole sana....mbona utakata tamaa sana pale uchaguzi utakapoisha na nyuso /serikali ileile itakuwa madarakani,I mean no change at all!!!!!Anyway sikio la kufa halisikii dawa.Acha tujipigie mabox kuliko kujiumiza vichwa bure.
 

Sipo

JF-Expert Member
Joined
Jul 25, 2008
Messages
2,146
Likes
12
Points
0

Sipo

JF-Expert Member
Joined Jul 25, 2008
2,146 12 0
De Novo hauko peke yako, so you efforts are not in vain. Iko siku watu wataamka wengi na kudai haki zao, kumbuka ukoloni ulivoisha watu kama Nyerere na degree zao walipoteza kazi, kufungwa itakuwa sie tuko kwenye viyoyozi tu. Katika kila safari tazama kulia na kushoto lazima kuna wenzio hujauliza tu. Nikiangalia job application watu wanakuja toka filipino, EAC ndo usiseme na wanakaa wafanyekazi hapa. Mtaani viwanja wananunua kama njugu, haya ardhi, business opportunity zinazochukuliwa na foreigners so kwanini mie niwe second citizen uko ugenini?
bado tuna taizo kubwa sana kwenye mfumo wetu Mama kitu ambacho kimepelekea hata mifumo yetu ya kufikiri ilemae, mimi sijakata tamaa lakini nimeanza kuchoka. Sasa sijui kati ya kuchoka na kukata tamaa ni ipi mbaya,
 

TIMING

JF-Expert Member
Joined
Apr 12, 2008
Messages
21,829
Likes
137
Points
160

TIMING

JF-Expert Member
Joined Apr 12, 2008
21,829 137 160
De Novo bra hapa sijakuelewa kabisa, please clarification zaidi
Namaanisha kwamba hivi viajira tunavyozungushia mjini vingi ni kampuni au organizations za first world, yaani ukiondoa bakhresa na serikali... ahata hizo ajira kwishnehi!!
 

TIMING

JF-Expert Member
Joined
Apr 12, 2008
Messages
21,829
Likes
137
Points
160

TIMING

JF-Expert Member
Joined Apr 12, 2008
21,829 137 160
Dah!homeboy de novo umenitisha kiaina.umeitisha na projekti yangu pia
Cousin, project yako iko palepale, ni kwamba natembea kuliko wale nzi wa CCM (kijani) ila wiki hii natua Dar hadi valentino

Hatuachi kitu kwenye sera yetu ya udugu na mahusiano...

tatizo langu liko kule ambapo tuna-politicize hadi uchumi, matokeo yake hakuna kinachoenda; yaani juzi pinda anashangaa mashangingi ya serikali, halafu chama chake kinanunua mara tatu yake!!! sh!t... yaama kama mnara wa babeli hii bongo
 

Abdulhalim

JF-Expert Member
Joined
Jul 20, 2007
Messages
16,495
Likes
174
Points
160

Abdulhalim

JF-Expert Member
Joined Jul 20, 2007
16,495 174 160
Kutegemea wanasiasa, 'serikali' ambazo in actual sense ni magenge ya mafioso and many other wrong institutions zitatatue matatizo yetu ya kiuchumi na kijamii ni sawa na kupanda chelewa ukitegemea utavuna mnazi.
 

bht

JF-Expert Member
Joined
May 14, 2009
Messages
10,341
Likes
211
Points
160

bht

JF-Expert Member
Joined May 14, 2009
10,341 211 160
Ndugu yangu DeNovo pole sana....mbona utakata tamaa sana pale uchaguzi utakapoisha na nyuso /serikali ileile itakuwa madarakani,I mean no change at all!!!!!Anyway sikio la kufa halisikii dawa.Acha tujipigie mabox kuliko kujiumiza vichwa bure.
Ndugu yangu mtamsusia nani hii njiii????? nani ataifanya TZ kuwa the best country to live??? bado ni sisi watz!!!! We M beba watever u have to beba but remember this is ur country and your responsibility!!!
 

TIMING

JF-Expert Member
Joined
Apr 12, 2008
Messages
21,829
Likes
137
Points
160

TIMING

JF-Expert Member
Joined Apr 12, 2008
21,829 137 160
Ndugu yangu DeNovo pole sana....mbona utakata tamaa sana pale uchaguzi utakapoisha na nyuso /serikali ileile itakuwa madarakani,I mean no change at all!!!!!Anyway sikio la kufa halisikii dawa.Acha tujipigie mabox kuliko kujiumiza vichwa bure.
Mkuu, wacha tu tupambane hivyo hivyo... unajua hata kama baba mzazi ni kichaa utaishia kuchoka kwa muda au kulia lakini ni lazima uhakikishe anaoga, anavaa, ananyolewa nywele na kulindwa hadi mungu atakapomchukua

Ngoja tuilee hii bongo yetu inayoharibiwa na sisi wenyewe
 

Forum statistics

Threads 1,191,696
Members 451,730
Posts 27,717,962