Nimeandikiwa "add qualifications" baada ya kuapply Diploma in primary education

Nimeandikiwa "add qualifications" baada ya kuapply Diploma in primary education

mandojo

Member
Joined
Jul 2, 2016
Posts
41
Reaction score
5
Wadau vipi,

Mimi nina division 3 ya 24, niliapply diploma in primary education, matokeo yake wakaniandikia "add qualifications" wakati nilishaziadd mwanzo!!!.

Naomba anayeelewa hili anisaidie tafadhali. Kingine pia kama sijachaguliwa naruhusiwa kuomba tena?? Na je nitalipia kama mwanzo?

Msaada unahitajika, please kama hujui chochote kaa kimya coz watu wengine wagum kuelewa.
 
Yaaah unaweza kuapply tena kabla ya tar.5 august. Ila vyuo vinavyowekwa ni vya private tu vya umma vimejaa. Ingia kwa profile yako nenda kwenye machaguo kisha click futa machaguo. Ukianza kuingiza machaguo upya utaletewa vyuo vya private ambavyo wanafunzi ni wachache utaapply na huhitaji kulipia tena. Kila la kheri karibu kiumeni huku ajira isiyo na posho wala kudhaminiwa ila inapika wataalamu wote wa nchi hii
 
Yaaah unaweza kuapply tena kabla ya tar.5 august. Ila vyuo vinavyowekwa ni vya private tu vya umma vimejaa. Ingia kwa profile yako nenda kwenye machaguo kisha click futa machaguo. Ukianza kuingiza machaguo upya utaletewa vyuo vya private ambavyo wanafunzi ni wachache utaapply na huhitaji kulipia tena. Kila la kheri karibu kiumeni huku ajira isiyo na posho wala kudhaminiwa ila inapika wataalamu wote wa nchi hii
Mkuu we nae upo huko?
 
Duuuh acha tu you just welcome!!
East-west home is best!!
 
Yaaah unaweza kuapply tena kabla ya tar.5 august. Ila vyuo vinavyowekwa ni vya private tu vya umma vimejaa. Ingia kwa profile yako nenda kwenye machaguo kisha click futa machaguo. Ukianza kuingiza machaguo upya utaletewa vyuo vya private ambavyo wanafunzi ni wachache utaapply na huhitaji kulipia tena. Kila la kheri karibu kiumeni huku ajira isiyo na posho wala kudhaminiwa ila inapika wataalamu wote wa nchi hii
Nimefurahishwa na mtoa jibu, anaandika vizuri sana kuliko muulizaji. Hii inaonesha utulivu na ukomavu upstairs wa mtoa jibu, hata muulizaji ninadhani atajifunza kitu. Anapoandika kuuliza swali sensitive kama hili, uandishi wa ki fb unamshushia heshima. Najua anaweza kuja juu kwa maoni yangu, lakini nimempa ushauri tu.
 
Yaaah unaweza kuapply tena kabla ya tar.5 august. Ila vyuo vinavyowekwa ni vya private tu vya umma vimejaa. Ingia kwa profile yako nenda kwenye machaguo kisha click futa machaguo. Ukianza kuingiza machaguo upya utaletewa vyuo vya private ambavyo wanafunzi ni wachache utaapply na huhitaji kulipia tena. Kila la kheri karibu kiumeni huku ajira isiyo na posho wala kudhaminiwa ila inapika wataalamu wote wa nchi hii


thanks for your explanations now nmeelew. na VP kuhusu walivyonandikia ,"add qualifications"?? walikuw wana maanisha nn?
 
Back
Top Bottom