Msaada kwa wanaosoma diploma in primary education

Msaada kwa wanaosoma diploma in primary education

mtanzania10

JF-Expert Member
Joined
Mar 23, 2014
Posts
271
Reaction score
81
Hivi kwa wanaosoma diploma in primary education hiyo itawawezesha kuchukua degree kama wakipata gpa zinazotakiwa
 
Yaaah ipo hvo utaitajika kupra overoll gpa ya 3. 5 ili uweze kukudhi vigezo vya kusoma degree programmes
 
Ndio maana yake mbona ipo bachelor degree in primary education.
Usiogope ipo
acha kupotosha hakuna bacherol degree in primary education......ukisoma iyo diploma ndo unaishia hapo hapo maisha yako yote
 
Back
Top Bottom