Nimeamua kuwa 'Boya' ili kunusuru pendo langu

Nimeamua kuwa 'Boya' ili kunusuru pendo langu

Leo nmegundua Kuna mijitu inasomaga heading tu,ilivyoona boya basi ikaanza mikomment yao ya kpuuz,UKWEL N KWAMBA HUYO DEMU ANAKUPENDA MNO JITAHID MARA MOJA MOJA KUMFANYIA ANAYOYAPENDA
 
Kifupi wewe ni boya huna haja ya kujifanya boya zaidi endelea ivo ivo
 
Leo nmegundua Kuna mijitu inasomaga heading tu,ilivyoona boya basi ikaanza mikomment yao ya kpuuz,UKWEL N KWAMBA HUYO DEMU ANAKUPENDA MNO JITAHID MARA MOJA MOJA KUMFANYIA ANAYOYAPENDA

Mkuu nashukuru Sana kwa kulitmbua hili..

Kuna wtu humu ni wa kuhurumia tu. Wanajidai wanajua kutukana sijui tukianza ligi za matusi wataweza?
 
Wewe umeamua kolo boya lakini ningekuwa mimi hapo ningesha soma dalili kabisa za kuchokwa na kuna sehemu ana pata amani. Mi ningetafuta kambi mapema tu kila mtu achukue ustaarabu wake kuendeshwa kama gari bovu hapana aisee

Mwanangu huyu dogo ananielewa kinoma ngosha mie.

Sema mabokko ya jiwe yanamfanyaga malkia atuone wote ni wale walee
 
Sasa hapo kosa lipo wapi wapo tafauti haoo lkn mkuu mpk unaambiwa uvae shati flan inamaana hata mwrnyewe hujijali cjui kama unaweza jali hisia za mwenzako
 
sasa hapo kosa lipo wapi wapo tafauti haoo lkn mkuu mpk unaambiwa uvae shati flan inamaana hata mwrnyewe hujijali cjui kama unaweza jali hisia za mwenzako

MKUU..

Huyu dogo anapenda mambo ya kuvaa sare sare..

Akikwambia uvae nguo flan ili mtoke basi tambua naye atavaa nguo ya ufanane ili mkitoka muwe km kumbi kumbi
 
Sio mama kijacho kweli.

BTW mwanamke kuna muda huwa kama mtoto... na anahitaji kuwekwa kitoto toto...
 
Mbona hakuna tatizo hapo? Mwanaume unashindwa kutatua kitu kidogo hivyo mpaka unaanzia Mada kulia lia? Huyo demu anakumwaga muda si mrefu, ulie vizuri, ...

Mie nikishkula pupuchi snaga mambo y kung'a ng'ani a MKUU..

Au nkupe konnection
 
kua kama mwanaume na wewe kishakuona una uboya hata kabla hujaamua kua boya ndio mana anajinunisha hovyo.
Ili mambo yaende kuna kipindi lazima umuonyeshe kuwa wewe ni mwanaume,na kuwa mwanaume ndani ya nyumba inakufanya ajione kuwa wewe na yeye ni watu wawili tofauti na sio kama anaishi na mwanamke mwenzake...
 
Kwa "msu-**** wa mjini" ni mambo ya kawaida sana hayo. Kamilisha ratiba tu!
 
Inaonesha ni demu classy halafu wewe mshamba,yaani unashindwa kuendana nae,ni ile hali ambayo amekupenda lakini kuna mapungufu fulani,hapo anafosi kukubadilisha mwende sawa.muheshimu halafu tenga muda wa kuwa nae mara kwa mara.shida ipo kwako wala sio kwa huyo msichana.
 
Back
Top Bottom