Nimeamua kuachana na CHADEMA na kurudi CCM

Nimeamua kuachana na CHADEMA na kurudi CCM

Kama maneno yako hapo yanaeleza sababu za wewe kuhama CHADEMA kweli aheri umefanya hivyo maana sioni kama unahoja ya msingi na hivyo kutishia mstakbali wa mabadiliko yanayoendelea kwenye chama na nchi kwa ujumla. Nakushauri uende CCM utawafaa sana.
 
Chama hiki kimekuwa hakina shukrani kabisa nchi hii na wala uzalendo kwa taifa ndio maana katibu mkuu mzee Slaa anaiunga mkono Rwanda

Kila kizuri cha Kikwete au CCM lazima CHADEMA wakitie kasoro,chama cha CHADEMA kinajulikana vizuri sana ni chama
kinachofadhiliwa na vyama vya makanisa ya Ujerumani na Denmark, hatujaona hata siku mija CHADEMA kinawasiliana na nchi za kiislamu duniani.mimi ni mchaga na sifurahikii kabisa na mipango ya CHADEMA wanavyofanya najua wakija kupata Urais wa nchi hii basi vitu viwili vikubwa vitatokea vita vya dini na ukabila na ndivyo CHADEMA wanavyoelekea.

kumtukana JK si kwa sababu ni mpinzani wao bali ni kwa sababu ni muislam mbona mkapa alivyokuwa anatawala CHADEMA wala vyama vingine walikuwa hawamtukani? kwa sababu ni mkristo? au kuna jingine?

Hii kazi uliyopewa ni ngumu sana! Bora ungerudia ile kazi yako ya zamani.
 
Safari njema wasalimie Lumuba!
Kama wewe hawana nafasi huku duniani.
 
Chama hiki kimekuwa hakina shukrani kabisa nchi hii na wala uzalendo kwa taifa ndio maana katibu mkuu mzee Slaa anaiunga mkono Rwanda

Kila kizuri cha Kikwete au CCM lazima CHADEMA wakitie kasoro,chama cha CHADEMA kinajulikana vizuri sana ni chama
kinachofadhiliwa na vyama vya makanisa ya Ujerumani na Denmark, hatujaona hata siku mija CHADEMA kinawasiliana na nchi za kiislamu duniani.mimi ni mchaga na sifurahikii kabisa na mipango ya CHADEMA wanavyofanya najua wakija kupata Urais wa nchi hii basi vitu viwili vikubwa vitatokea vita vya dini na ukabila na ndivyo CHADEMA wanavyoelekea.

kumtukana JK si kwa sababu ni mpinzani wao bali ni kwa sababu ni muislam mbona mkapa alivyokuwa anatawala CHADEMA wala vyama vingine walikuwa hawamtukani? kwa sababu ni mkristo? au kuna jingine?

wewe ni --------, mbona hvi karibuni mbowe alienda kowet , kwa hiyo iyo nchi ni ya kizungu? achakupotosha wa tz wa tz wa leo si wa mwaka hamsini iliyo pita.
 
Umesikia hii ya Dr Slaa kumpa yule
mwanamke wake wa Hanang Rose
Kamili ubunge viti maalum ambae
mwaka 2010 august alikua CCM leo
kapewa ubunge viti maalum kwa
misingi ya mapenzi na bwana
mkubwa! Kama haitoshi kumbe
Ndesambulo nae kampa binti yake
Owenya na Mkwe wake Kihwelu
ubunge viti maalum,kama haitoshi
Tundu Lissu nae kampa Dada yake
Christina viti maalum,yule makamu
wa Chadema zanzibar nae haja
fanya ajizi kama Mjomba wake Raya
Ibrahimu viti maalum! Komu wa
Utawala na fedha makao makuu
Chadema kampa Mkwewe Mama
Komu viti maalum!
 
Mungu anajua dhambi ya hiki chama cha cdm kipo kwa ajili ya kuvuruga amani ya taifa hili na nchi isitawalike
 
Sasa unamtangazia nani?is it a big deal kurudi ccm?wakati unahama ulituambia?acha ushamba
 
Ukivimbiwa amani inakua tatizo sana.
Umetumia vibaya uhuru wa maoni.
Na wengi kama ninyi hata elimu yenu hua ni ndogo au yakubaba isha.
Jitafakari.
 
Ww si upo ccm umefungua id mpaya nakujifanya unarudi ccm. Nakama kwel ulikuwa cdm haukufai kuwa cdm kwa jinsi ulivyo mtu wa udini na ukabila maana cdm hakuna udini wala ukabila.
 
Tabia za watu wa CDM ni matusi sishangai maana kule

mnaoana wenyewe
padri ana wake wawili
mwenyekiti mcheza disko
katibu mkuu mungu mtu
waislam hawapewi nafasi

mnajilipua mpate huruma ya raia
Kweli hufai,hivi kweli kama ulikuwa cdm na roho yako njema usingeandika kama ulivyoandika,huo uzushi unakusaidia nini.?,unafikiri mtabaki salama na hizo sera za udini mnachekesha,ukitaka kujua sio waislamu tu wanahasira na ccm just wait 2015 mtatafuta pakutokea...,ukikutwa umevaa jez ya ccm wewe ni halali yao..
 
Kweli hufai,hivi kweli kama ulikuwa cdm na roho yako njema usingeandika kama ulivyoandika,huo uzushi unakusaidia nini.?,unafikiri mtabaki salama na hizo sera za udini mnachekesha,ukitaka kujua sio waislamu tu wanahasira na ccm just wait 2015 mtatafuta pakutokea...,ukikutwa umevaa jez ya ccm wewe ni halali yao..
Padri Slaa fisadi wa upinzani analipwa mamilioni
 
M to the P anajua track hii natambaa na chaki narusha fataki fi fikiri kabla ya kutenda mwanangu naanza na ile ile gia yangu we ukitaka denda nyukwa lakini baku@+u panua mizuka inapanda yanantoka maganda! Kamua baba kamuaa kamua hakuna kutumia hirizi wakijisifu na kujitamba washkaji watawaona machizi.
 
M to the P anajua track hii natambaa na chaki narusha fataki fi fikiri kabla ya kutenda mwanangu naanza na ile ile gia yangu we ukitaka denda nyukwa lakini baku@+u panua mizuka inapanda yanantoka maganda! Kamua baba kamuaa kamua hakuna kutumia hirizi wakijisifu na kujitamba washkaji watawaona machizi.

viroba at work
 
Unamtangazia nani sasa!?NENDA!...au unatafuta umaarufu!?CHADEMA haiwez kuwa na mwanachama aliyejaa hoja za kidin kama wewe.
 
Umewahi kushiriki shughuli za CHADEMA wapi zaidi ya kuandika udaku JF?
 
Padri Slaa fisadi wa upinzani analipwa mamilioni
Ndio maana nakwambia hufai kuwa cdm,kuna kitu kilikuleta cha maslai imekikosa sasa umeanza kuwatusi viongozi wa chadema,utakufa kwa njaa maisha marahisi...,kwa sheria za kanisa huwez kumwita Slaa Padri ila unatumia ilo neno ukifikiri unampunguzia au unakipunguzia chama ila wewe utakufa kwa stress na chadema itadunda mwanzo mwisho...
 
Back
Top Bottom