Hapana mkuu yule ni Sham777Hivi ulibadili ID? Mwandiko huu si ulidai ulitumiwa nauli na demu , halafu ukaambulia kununuliwa maembe na mananasi na mwanaume mwenzio maana hukuwa hata hela ya nauli?
Sent using Jamii Forums mobile app
There you gone hard, Miss O!Kwani huwa unamwambia naomba nikakutombee?
Hahahahaaa utasubiri sana.
Umeliwa nawa mikono saka pengine
Smart ushampa punani??
Ndio maana ndala za buku jero tu zimemshinda ila hela ya kununua bando aingie jf kapata,huenda ni mbinafsi aka mchoyo
Ukimpa makavu ataona aliyokufanyia yamekutach sana, ukimpotezea kimyakimya atajua aliyofanya, wala hayajakugusa. Atajiona fala sana kwa kukufanyia vitimbi, na wewe ukawa huna muda naye
Hongereni..siku hizi haonekani akiwaambia watu humu JF"Subiri upewe mwongozo"
Sasa mahusiano bila sex yafaa nini?
Ni sawa na divai bila kuchachushwa.
(a) Muache tafuta mwingine ili usijutie.
Ni kweli kabisa, na lazima nimuulize kama ana mtu mwingine aendelee nae mimi ndukiEndelea kushikilia funguo za gari ambalo siyo lako!
Kubaka tena Duuh! Si kesi mkuuHalafu eti unajiita mwanaume ....pathetic umeshindwa hata kumbaka unatia aibu sana kijana kwanzia Leo rasmi tumekufukuza kwenye jinsia yetu tafuta pakwenda
Sent using Jamii Forums mobile app