Nimeamini hakika mapenzi yanaua...!

Daud Bako

Senior Member
May 19, 2014
144
0
Binti niliyemtegemea na kumuamini hata kumsifia mbele ya marafiki zangu, leo kaniumiza baada ya kumfumania na kumsikiliza kupitia dirishani akifurahia tendo la ndoa na rafiki yangu wa karibu sana.
Cha ajabu saivi saivi ananitumia msg akilalamika eti anaomba nimsamehe!!!!
DON'T TRUST A WOMAN & A FRIEND 100%
ushauri wenu wadau ni muhimu sana kwangu.....!
 

Miss Neddy

JF-Expert Member
Nov 3, 2013
14,697
2,000
pole kila safari haikosi misukosuko tafakari mwenye uamuzi wa mwisho ni wewe kuachana nae au kusamehe
 

DEMBA

JF-Expert Member
May 10, 2012
8,180
2,000
pole ndugu piga moyo konde utampata mwingine atakayekuheshimu na kukuenzi.
 

Tiba

JF-Expert Member
Jul 15, 2008
4,596
2,000
Watu wengine sijui mna matatizo gani? Yaani umemfumania tena akiwa na rafiki yako halafu unakuja hapa kuomba ushauri? Unategemea tukupe ushauri gani? Anyway mpige chini, tafuta mwingine lakini jitahidi ujue ni kwa nini huyo hakuwa mwaminifu kwako. Sababu kubwa inawezekana haujui kuwajibika kunako 6 x 6, kwa maana ya kwamba umekuwa haumfikishi kwenye kilele cha Kilimanjaro.

Jichunguze, halafu chukua hatua.

Tiba
 

Ennie

JF-Expert Member
Jan 15, 2011
7,140
2,000
Ila una nguvu! Yaani umewachungulia na kuwasikiliza hasa!!!
Ila si kaomba msamaha jamani?
Akosaye husamehewa
 

Chikaka Sumuni

JF-Expert Member
May 16, 2013
1,337
0
Binti niliyemtegemea na kumuamini hata kumsifia mbele ya marafiki zangu, leo kaniumiza baada ya kumfumania na kumsikiliza kupitia dirishani akifurahia tendo la ndoa na rafiki yangu wa karibu sana.
Cha ajabu saivi saivi ananitumia msg akilalamika eti anaomba nimsamehe!!!!
DON'T TRUST A WOMAN & A FRIEND 100%
ushauri wenu wadau ni muhimu sana kwangu.....!

Hiyo ndo gharama ya Ulimbukeni wako, Yaani kosa kubwa ulilofanya ni kumsifia kwa wanaume na hasa marafiki zako, sasa ulitegemea nini? Kama ujuavyo jamaa walitaka kuprove hayo mambo na sifa hizo ulizo mpamba huyo bibie kama hutaacha tabia hii utaumia mpaka mwisho wa maisha yako.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom