mzee wa kasumba
JF-Expert Member
- Nov 26, 2018
- 1,440
- 2,967
Huyu demu bwana ndo Mara ya kwanza kukutana naye.
Katika chatting za kuweza kuhamasishana ili aje Leo NIMGEGEDE, akadai kuwa huwa hafurahii kabisa anapogegendwa na CO.NDO.M
aisee nikamwambia mbona kwangu itakuwa ngumu?
Akasema Kama siwezi peku peku basi nijikatae. Basi bwana pamoja na kasumba zangu nimejikataa.
Swali. Je?
A. NIMEWAANGUSHA wanaume wenzangu?
B. NIMEKWENDA sawia?
Katika chatting za kuweza kuhamasishana ili aje Leo NIMGEGEDE, akadai kuwa huwa hafurahii kabisa anapogegendwa na CO.NDO.M
aisee nikamwambia mbona kwangu itakuwa ngumu?
Akasema Kama siwezi peku peku basi nijikatae. Basi bwana pamoja na kasumba zangu nimejikataa.
Swali. Je?
A. NIMEWAANGUSHA wanaume wenzangu?
B. NIMEKWENDA sawia?