Nime copy kutoka kwa dj choka blog na kui paste hapa.

Nime copy kutoka kwa dj choka blog na kui paste hapa.

Mkubwa Jalala

Senior Member
Joined
Mar 21, 2012
Posts
112
Reaction score
23
Soma Barua hii ya wazi
kutoka kwa mdau wa
BONGO FLEVA.
Naitwa Mtanzania Halisi Machungu !

Ninao ujumbe mdogo kwa jamii ya
burudani hapa nchini,wiki iliyopita
Tuzo za muziki wa Tanzania
zilitangaza majina ya wahusika
watakuamo kwenye kinyang’anyiro
hicho kwa mwaka 2013 ni sawa kabisa
wala sina la kuhoji kwa kuwa
tayariwametajwa hao pekee.
Point yangu hapa ni kwa baadhi ya
categories, kuna nyimbo kama sorry
ya barnaba boy ni ya mwaka huu
kabisa lakini imo na inawania
tuzo,sasa basi waache ubabaishaji
kabisa na pia kuna category ni THT
tupu hii ina maana kuwa tuzo
imeenda THT hakuna nafasi kwa watu
wengine hiyo si kweli.
Sina maswali sana na categories
nyingine, hip hop hivi fid q hua hajui
au ni kwa nini hapewagi award na
kwa nini hathaminiwi na kura watu
hua tunampigia sana tu,hata hao
watoto watamdharau mwisho wa siku
wakati hawana hata robo ya uwezo
wake.
Kwenye raga naomba watanzania
wenzangu tufunguke macho na
tuachane na uongo unaopangwa
kuna jamaa anaitwa dabo huyu jamaa
siamini kama kuna hata mmoja kati
ya waliopangwa nae wanaomuweza
baada ya raia kupiga kura sijui hua
kuna nini kinafuata mpaka hapewi
tuzo mwaka huu naomba haki
itendeke na jamaa apewe tuzo yake
wasisubiri afe.
Dada yetu Jide nakubali ni legendary
lakini kwa mwaka jana hakua na heat
yoyote labda wanamuogopa tu kwa
kweli kwa utajiri wake,halafu kwa
upande mwingine kuna dogo anaitwa
belle 9 nae wanamnyanyasa sana
kiukweli hali itendeke hapa sio kilasiku
diamond au dimpoz ni ujinga.
Mambo ni hayo tu kwako Mtanzania
mwenzangu unaetaka maendeleo ya
muziki wetu lazima ukweli
uonekane.Ni hayo tu !!!!!
 
Jamani Kilimanjaro hawatoi zile tunzo kumfurahisha mtu,
wanafanya purposely kwa ajili ya ku-maintain soko la beer yao,
Na wao wanaamini kuwa kupitia njia hiyo ndipo pekee wataweza kushirikiana na media industries kuitangaza beer yao thru hizo tunzo.

wanaamini pia media No. moja ambayo inaweza kupromote the event ni Clouds media nyingine chache zikifuata na ndio maana utaona THT ambayo inamilikiwa na Clouds kwa njia moja ndio imetoa wasanii wengi watakaokuwa kwenye kinyang'anyiro hicho!

TBL kupitia kilimanjaro hawana nia ya dhati kutoa tunzo hizo isipokuwa ni kwa lengo la ku-maintain biashara ya kinywaji chao, lakini pia kwa sababu serikali haina mipango na sera madhubuti juu ya utetezi kwa wasanii wetu.

wasanii muangalie hali hii. katika miaka 50 ya uhuru bado hamjajua kuwa radio stations zinatakiwa zinunue nyimbo zenu kwa sababu wao mwisho wa siku wanapelekewa deal za matangazo kwa sababu ya nyimbo zenu nzuri mlizozipeleka Clouds, magic au Times FM mkiwa na bahasha pembeni kwa ajili ya kuwahonga Madj kupiga nyimbo zenu mlizotemtengenza kwa hela mingi pale MJ records na Combination sound!

Mnatakiwa kubadilika tunzo is nothing kama unabaki maskini!
 
Kusalimika ni ngumu kama hamtoacha kumpigia magoti ruge.

-Bora ya maboya mtaelea kwenye maji ila kwa hizi mtapiga deki kwa watangazaji.
-Kudharau zile brand kubwa zilizoanguaka ni kuwavunja moyo wachanga wanainuka
-Backstage hazina ulinzi wanapita tu kama kaunta,ukisikia sound nzuri basi ujue ni mgeni sio wahapahapa
-CD za show mnakuja kuwauliza ma DJ,vp mamilioni yaende naijeria na usa??
 
Kilimanjaro awards ni upuuzi tu na ndiyo maana wanamuziki wa kweli kina Ally Choki wamejitoa kitambo. Eti Fid Q ama Fleva, hawa wanamuziki au waimbaji wa Karaoke? Muziki wowote wa kukopi na kubandika si muziki. Tupilia mbali upuuzi hapa.
 
Back
Top Bottom