Nilizalishwa na kudhalilishwa

Unawaza kulipa kisasi elewa unajiwekea miiba njia unayopita peku..! Why usimkaushie hujui saikolojia huyo mtendee mema mpende ila usimpe nafasi tena..! Siku Mungu anakupa mwenzako ataumia mno..!
 
Kumbuka ni mzazi mwenzio
Always ili mtoto awe vizuri kiafya na kiakili lazima awe nawazaz wote wawili
Nirahis zaid kumtunza mtoto wenu
Poa alafu kitu kingine wanaume wote ndo tulivyo so ni bola kovu moja kutoka kwake kuliko mabusu matamu toka kwa wengine ambao wataishia kukuf@nyia kama yeye
 
Ni ushauri pia ila siwezi kuufanyia kazi, asante.
 
[emoji122] [emoji122] [emoji122] [emoji122] [emoji122] [emoji122]
 
Oooooh,so yeye mwanamke ndo ajue hilo nadhan mwanaume angekua anatambua kua n mzaz mwenzie asingefanya alofanyaa,af kwel mtoto anatakiwa alelewe na wazaz wote but inapotokea issue kama hiz no way acha tu mama akomae nae huyo Baba alomshit hana mana hata unafanya tu kama alishatanguliaaa mbele au kupotea kusikojulikana then mengne mtoto akikua ataamua mwenyewe
 
Akija ....mwimbie mwanaume mashine.....[emoji38]....mbele za watu mwambie kibamia chako sikitaki tena......usisahau kutupa mrejesho!
[emoji15] [emoji15] [emoji15] [emoji15]
 
Pole sana mkuu.

Tatizo lenu wakati mnaumizwa, mtasema maneno mengi ya kejeli kwa huyo aliyekuzalisha na kukutupa.
Ila ukianza kuishi na mwingine, hamchelewi kuchemsha kipolo cha ugali.

Akirudi tena kuomba msamaha utamfanyaje?
Nitamsikiliza endapo duniani tutabaki wawili kama ilivyokuwa kwa Adam na Hawa
 
Mtoto isiwe kigezo,kwani ambao baba zao walifariki wakiwa wadogo wamelelewaje...sion umuhimu WA mtu ambaye hakuitambua thaman ya mzaz mwenzie wala kuthamin damu yake kwa kipnd hicho af Leo hii anamhitaj tenaa
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…