Niliwamiss sana

Niliwamiss sana

libent

JF-Expert Member
Joined
Oct 29, 2011
Posts
382
Reaction score
89
Nashukuru now nipo hewani namshukuru Mungu kwa kuwa ni mwema. Vipi lakini humu ndani ni wazima?
 
Karbu tena. Mambo ni yale yale. Jipya twangoja kwako. Unalo?
 
naona mambo yamebadilika watu wamekuwa waoga sana
 
naona mambo yamebadilika watu wamekuwa waoga sana

Hilo la uoga linahitaj mjadala mrefu sababu uoga huleta kuonewa, kudhulumiwa, kukashifiwa hatimaye kudhalilishwa. Ili kupambana na uoga inabidi tujikomboe kifikra kwanza. Tukiweza hili hakika hata jukwaa la complaints litakosa walalamikaji isipokua wapongezaji na wanasihi tu. Ni hayo tu mkuu.
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom