Niliwahi sikia msalaba ni laana, kila mtu abebe msalaba wake!

BUSAMUDA

JF-Expert Member
Nov 12, 2014
614
500
Mimi si mfuatiliaji wa Biblia sana ila siku moja wakati wa Pasaka nipo kanisani, wakati wanasimulia habari za Yesu kutundikwa msalabani walisema alibeba laana ya ulimwengu.

Sasa hii ya kila mtu angekuwa bwana Trump angesema every American yaani kila mmarekani abebe msalaba wake.

Leo nitakesha naomba huu msalaba uniepuke!
 

NgugiAchebe

JF-Expert Member
Jul 11, 2016
1,028
2,000
Mbona naona watu huvaa msalaba kifuani kama maskofu
Hua ni kinga ya nini?

Wasanii wa mziki naona nao wanavaa rozari kifuani sasa sijui yesu yupo hadi kwenye muziki au ni fashion tu

Mganga wa kienyeji nao huvaa bonge la msalaba sijui msalaba unanisha nini mtu akiuvaa. Msaada tafazali
 

mrangi

JF-Expert Member
Feb 19, 2014
49,490
2,000
Wana kagera washaanza kuubeba wao

Ova
Mimi si mfuatiliaji wa Biblia sana ila Siku moja wakati wa Pasaka Nipo Kanisani, wakati wanasimulia Habari za Yesu kutundikwa Msalabani walisema alibeba LAANA ya Ulimwengu.

Sasa hii ya kila mtu......! Angekuwa Bwana TRUMP angesema Every American! Yaani Kila Mmarekani abebe ...... wake!

Leo nitakesha naomba huu msalaba uniepuke!
 

accused

JF-Expert Member
Aug 7, 2015
2,506
2,000
Ngoja nilale,habari za misalaba tena usiku wote huu ni kuanza kukoseshana raha ya usingizi. Kwanza Simba kashinda kaniuziii.

Anyway, waulize Bukoba msalaba alowapa Magufuli unabebeka????
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom