Niliwahi kutembea na aliyeathirika sikupata maambukizi

Niliwahi kutembea na aliyeathirika sikupata maambukizi

Hivi punde

JF-Expert Member
Joined
Apr 1, 2017
Posts
2,554
Reaction score
8,627
Pombe mbaya sana!

Miaka 6 iliyopita nilikutana na mwanamke mrembo sana. Anawaka na ana wowowo zuri sana mtoto mbichi binti kabisa! Nikamtamani.

Nikapiga sound akajaa ndani ya 18. Nikanunua condom packets 4 (condoms 12). Piga mitungi piga mitungi.

Dah!

Kwenda kulala nikasahau kutumia condom.Naamka asubuhi nilidata.Kidogo nijikojolee. Simjui! Hanijui!.

Baada ya kuhama Mkoa kikazi nikaja kusikia kafariki baada ya kushambuliwa sana na maambukizi ya HIV. Nilichanganyikiwa mno. Nikasali sana.

Miaka 4 baadae nikampa mtu mimba.Akajifungua salama.Kupima sina na familia yangu haina.

Nimepima mara nyingi sina maambukizi. Tok hapo mimi na michepuko kwaheri.

Namshukuru Mungu sana. Tuwe makini sana.

RIP binti Happy.
 
Ukiona mtu anakiambia nimepima Ukimw Jua kaambiwa hana usianze kumuuliza vipi majibu..
Kama vile hakuna anae post anaenda kwa mganga..
Hongera kwa kupima
 
Umepona kwenye mdomo wa mamba shukuru mungu.
 
[QUOTE="Hivi punde, post: 27016047, member: 426068"Nikanunua condom packets 4 (condoms 12).[/QUOTE]
Ulikuwa unataka kufanya nini?
 
Polee ila ujifunze.. me nilwahi kuviziwa na li mama ivii kam miez imepita nakaza nakaza ila kuna sku likanitumia nudes zake mzee nikadata kisela, nikaenda na condom kam 4 ivii

Mapenz yakawa ya motoo dingi acha nisahau ata kuzitumia, inshort nikauza mechi kwa kiwango kikubwa usku ule mungu ndo anajua mpk naombwa pooo! Boy wa watu nikalala kesho yake niljawa na mawazo mengii kinoma alaf yule mmama anaomba mechi ya asbuhi, nilmuoangalia kama simjui vilee kwa jins stress zilvoniandama, nikasepa uku nikiwaza leo ndo mwisho wa kuoanana na hili li mama up to now linanitaftaga ila sina mda mzee.. siludiii ufala aina ilee mungu niepushe na TAMAA ASEE
 
Pombe mbaya sana!

Miaka 6 iliyopita nilikutana na mwanamke mrembo sana. Anawaka na ana wowowo zuri sana mtoto mbichi binti kabisa! Nikamtamani.

Nikapiga sound akajaa ndani ya 18. Nikanunua condom packets 4 (condoms 12). Piga mitungi piga mitungi.

Dah!

Kwenda kulala nikasahau kutumia condom.Naamka asubuhi nilidata.Kidogo nijikojolee. Simjui! Hanijui!.

Baada ya kuhama Mkoa kikazi nikaja kusikia kafariki baada ya kushambuliwa sana na maambukizi ya HIV. Nilichanganyikiwa mno. Nikasali sana.

Miaka 4 baadae nikampa mtu mimba.Akajifungua salama.Kupima sina na familia yangu haina.

Nimepima mara nyingi sina maambukizi. Tok hapo mimi na michepuko kwaheri.

Namshukuru Mungu sana. Tuwe makini sana.

RIP binti Happy.
Nani alikudanganya kutembea na muathirika ni lazima uathirike mkuu....[emoji15] ingekuwa hivyo duniani binadamu wooote tungekuwa tunakuja dawa ARV....
 
Ikiwa Ulipata taalifa ya mtu ambae humjuwi wala hakujiwi baada ya kupita miaka Sita basi wewe ni mkali sana hivyo ondoa woga kula Mizigo tu ukimwi kwako sio tishio
 
Watu MNA mbwembwe eti packets 4 kwa nguvu zip wewe ulizokuwa Nazo?Bora hukutumia

hahahaha wapo wanaume wapo fiti hatari. unakukuruka usiku na mchana mpaka mwanamkemwenyewe anaona leo nimepatikana
 
Jamani wenye nguvu wapo na tena ukilinganisha na mtu ambae hamjawahi kufanya na hauna mawazo basi show inakua ya kibabe.
Kipindi nipo Kigoma nilikua na mawasiliano na mdada mmoja ambae kila siku tunawasiliana kwa sim tu lakini hatujawahi kufanya ila tulikua tunajuana.
Mawasiliano yetu yalidumu kwa miezi mitatu, siku nakutana nae niligonga bao 4 non stop jasho likiwa lkmetapakaa kitanda kizima. Na hapo kichwa cha chini kikiwa kinataka kuendelea dah! Aliamua aseme basi yupo hoi kitandani hatukuwahi kufanya tena mpaka niliondoka.
 
Back
Top Bottom