Nilivyowekwa kwenye difenda kimasihara

Nilivyowekwa kwenye difenda kimasihara

Wise E

JF-Expert Member
Joined
May 10, 2019
Posts
952
Reaction score
1,022
Habali wakuu
Tunakoelekea mwisho wa mwaka ngoja niwape story nyepesi nyepesi kama ukufanya malengo mwaka huu usikate tamaa mwakani unayo nafasi ya kufanya makubwa.

Back to the point wiki iliopita week days kama juma tano nilikuwa nafanya kazi zangu out of office ilivyofika saa sita mchana nikawa nimemaliza niko free tuu nikaingia pub flani mitaa ya mori pale ,nimeagiza gambe mhudumu akasema njoo ujifiche kaunta kwa ndani hii mida ya kazi muda wa kupiga vyombo bado ,ebwana nikazama nikakutana na wala gambe

wengine kaunta pale kama wa nne vyombo vikaendelea baada ya nusu saa naona mtutu wa bunduki nyuma yangu maaskali wameingia mikwala kibao kuna mshikaji mmoja akataka kukimbia kapigwa kitasa nikasema leo naumbuka ,nikawaambia tuyajenga hakuna mualifu hapa ni utaratibu tu umekiukwa jamaa wakagoma tukatiwa kwenye karandinga aibu kinoma

Nikaawambia chukua ela kadhaa mniachie nikawapa kitambulisho cha kazi wakamind wakasema mfanyakazi mzima unakula gambe time hii.of course nilitoka baada ya muda kidogo ila ile fedheha aikuwa poa nimekula shati suruali na moka napata aibu ile jamani tueshimu mida ya kula maii.
Wazee wa povu ruska
 
Polisi dizaini kama hiyo wakikukamata kua mpole sababu hakuna chochote kwa mda huo utachofanya kitasaidia labda uwape pesa nzuri
jifanye fala huku unawaskilizia wakiona upo fala fala watajileta wenyewe..ukijifanya una haraka,upo busy,una kazi ya maana hapo hapo ndio unawapa mzuka..take care
 
Polisi dizaini kama hiyo wakikukamata kua mpole sababu hakuna chochote kwa mda huo utachofanya kitasaidia labda uwape pesa nzuri
jifanye fala huku unawaskilizia wakiona upo fala fala watajileta wenyewe..ukijifanya una haraka,upo busy,una kazi ya maana hapo hapo ndio unawapa mzuka..take care
sure nimekusoma mkuu kwa elimu nzurii hiyoo kweli nilijifanya nina wenge siku ile ,
 
Polisi dizaini kama hiyo wakikukamata kua mpole sababu hakuna chochote kwa mda huo utachofanya kitasaidia labda uwape pesa nzuri
jifanye fala huku unawaskilizia wakiona upo fala fala watajileta wenyewe..ukijifanya una haraka,upo busy,una kazi ya maana hapo hapo ndio unawapa mzuka..take care
walitaka 50,000 nikawa nawashusha wakakomaa nikasema kama mbwai mbwaii
 
Kimasihara masihara Mara polisi hao tunakuja kufanya upekuzi kimasihara masihara Mara documents Fulani tumezipata kwako kimasihara masihara Mara twende kituoni Mara paap kwenye difenda kimasihara masihara masihara Mara umesomewa hukumu unaenda jela kimasihara masihara unakuja tembelewa jela unaambiwa umepoteza mama na mtoto kimasihara masihara unafika wakati unagundua waliokufanyia yote kimasihara masihara unagundua kifo cha mama na mtoto tumboni ni cha kupangwa kimasihara masihara ukwel unagundulika unaachiwa kimasihara masihara adui zako unawatambua unaamua kuwaacha kimasihara masihara unapotea kusipo julikana kimasihara masihara unaacha kila kitu Mali zako kila kitu unaamua kuwa mtu wa hovyo

Kimasihara masihara unakuta hii ni komenti ya mwisho mwenyewe I'd anaamua kusepa Jami forum mazima

Yaani kimasihara masihara tu ukwel unaweza kuwepo kwenye utani kimasihara masihara unaumia kwa ndani ila unajifanya uko sawa unaandika tu yaani kimasihara masihara
 
niliwekwa selo kama lisaa hivi nilijiona na kimavi sana siku ile
 
MLEVi Mmoja,
duu mlevi mmoja aujasomeka hii kweli aikuwa kimasihala mzee baba nimewekwa ndani lisaa
 
Back
Top Bottom