Nilivyonusurika kukamatwa na Mjeda baada ya kudoji kwata

Nilivyonusurika kukamatwa na Mjeda baada ya kudoji kwata

Think2

JF-Expert Member
Joined
Jan 3, 2025
Posts
2,934
Reaction score
5,525
Nilimaliza form six nikaingia jeshini kwa mjibu wa sheria nilienda kibishi tu na nguo za kitaani fulani nyeupe na modo nyekundu na sendos za kishikaji fulani .

Nimefika zangu Dodoma natokea mkoa x nikachukua usafiri wakunipeleka makutopora JKT -834KJ.

Mimi sikwenda na mzigo wowote ile tumefika getini tu kwa mbele kidogo ukivuka hospital ya heshi karibu na duka la jeshi tukaambiwa turuke kichurachura hadi uwanja wa maxoezi asee wengine walikuwa wanaanguka na matranka yao kichwani mimi naruka zangu kichurachura ila maboti nilipigwa sana makofi ya mgongo kama yote yaani hiohio siku nilitamani nigeuze nirudi nyumbani .

Kuna mjeda aliniona nimevaa kijanjajanja akaniita nimefika tu nikala mjeki kofi la kipara asee , kwanini hujavaa trek nakamwambia mimi sijanunua nitanunua hapahapa mzee kashatuma hela ipo kwenye simu, ivi unavuta bangi sio ?nikamwambia situmii bangi ,Baba ako anafanya kazi gani? Mtumishi wa serikali nikamuona amepoa kidogo akaniambia ondoka hapa .
Nilipangiwa A COY kipindi hicho kimshati yupo, sir general, service man zungu, na rich itaendelea kwaleo naishia hapa
 
Nilimaliza form six nikaingia jeshini kwa mjibu wa sheria nilienda kibishi tu na nguo za kitaani fulani nyeupe na modo nyekundu na sendos za kishikaji fulani .

Nimefika zangu Dodoma natokea mkoa x nikachukua usafiri wakunipeleka makutopora JKT -834KJ.
Mimi sikwenda na mzigo wowote ile tumefika getini tu kwa mbele kidogo ukivuka hospital ya heshi karibu na duka la jeshi tukaambiwa turuke kichurachura hadi uwanja wa maxoezi asee wengine walikuwa wanaanguka na matranka yao kichwani mimi naruka zangu kichurachura ila maboti nilipigwa sana makofi ya mgongo kama yote yaani hiohio siku nilitamani nigeuze nirudi nyumbani .
Kuna mjeda aliniona nimevaa kijanjajanja akaniita nimefika tu nikala mjeki kofi la kipara asee , kwanini hujavaa trek nakamwambia mimi sijanunua nitanunua hapahapa mzee kashatuma hela ipo kwenye simu, ivi unavuta bangi sio ?nikamwambia situmii bangi ,Baba ako anafanya kazi gani? Mtumishi wa serikali nikamuona amepoa kidogo akaniambia ondoka hapa .
Nilipangiwa A COY kipindi hicho kimshati yupo, sir general, service man zungu, na rich itaendelea kwaleo naishia hapa
Peleka Facebook kwa watoto wenzako.
 
Nilimaliza form six nikaingia jeshini kwa mjibu wa sheria nilienda kibishi tu na nguo za kitaani fulani nyeupe na modo nyekundu na sendos za kishikaji fulani .

Nimefika zangu Dodoma natokea mkoa x nikachukua usafiri wakunipeleka makutopora JKT -834KJ.

Mimi sikwenda na mzigo wowote ile tumefika getini tu kwa mbele kidogo ukivuka hospital ya heshi karibu na duka la jeshi tukaambiwa turuke kichurachura hadi uwanja wa maxoezi asee wengine walikuwa wanaanguka na matranka yao kichwani mimi naruka zangu kichurachura ila maboti nilipigwa sana makofi ya mgongo kama yote yaani hiohio siku nilitamani nigeuze nirudi nyumbani .

Kuna mjeda aliniona nimevaa kijanjajanja akaniita nimefika tu nikala mjeki kofi la kipara asee , kwanini hujavaa trek nakamwambia mimi sijanunua nitanunua hapahapa mzee kashatuma hela ipo kwenye simu, ivi unavuta bangi sio ?nikamwambia situmii bangi ,Baba ako anafanya kazi gani? Mtumishi wa serikali nikamuona amepoa kidogo akaniambia ondoka hapa .
Nilipangiwa A COY kipindi hicho kimshati yupo, sir general, service man zungu, na rich itaendelea kwaleo naishia hapa
Ninauhakika huo mkoa X uliotoka ni Njombe au songwe. Mkishiba maparachichi hua mnawaza kuvaa kama ray vanny matokeo yake mnakua kama boni mwaitege. Shati nyeupe na modo nyekundu?????????? Pumbavu sana
 
Endeleza tu Uzi mkuu, Mimi nitaendelea kukufariji kadiri unavyozidi kutukanwa.
 
Ninauhakika huo mkoa X uliotoka ni Njombe au songwe. Mkishiba maparachichi hua mnawaza kuvaa kama ray vanny matokeo yake mnakua kama boni mwaitege. Shati nyeupe na modo nyekundu?????????? Pumbavu sana
Boni mwaitege🤣🤣🤣
 
Muendelezo
Ukiwa jesshini nidhamu ni muhimu sana kuliko kitu chochote kule ni order tu hakuna discussion tulipangiwa maeneo ya kufanya usafi na kumwagilia bustani kila mmoja wetu alikuwa na vifaa vyake kama ndoo, ufagio wa chelewa, sahani,kikombe vyote unatembea navyo mara nyingi sahani na kikombe tulikuwa tunaweka mgongoni ndani kabisa ya Tshirt ya kijani hakuna kurudi maangani hadi usiku tu kwa siku za mwanzoni.
Tuliendelea na maisha yakupigwa kila siku kwenda kwenye msosi wanapaita mess ni kwa mchakamchaka au kichurachura wadada walipata shida sana hasa warembo kutoka dsm walikuwa vyakula vya maservice man.
Kuamka asubuhi ni kwa filimbi inapulizwa mara moja tu anapita hadi mwisho akirudi ukutwe umelala utakuta bomba za mgongo kuamka ni saa tisa na nusu usiku na mmelala saa saba .
Kunasiku tuliamka tukambiwa hakuna kupiga mswaki wala nini wote tukusanyike na ukichelewa utapiga pushup 30 bila kupumzika.
Kuna tukio lilitokea baada ya matokeo kutoka kuna mwamba alijinyonga hadi kufa alikuwa mtu wa mbeya mwamba wanasema alifeli akaamua kujinyonga.
Itaendelea
 
Back
Top Bottom