Antonio de Guzman JF-Expert Member Joined Jun 20, 2016 Posts 7,944 Reaction score 15,711 Sep 7, 2016 #1 .
Prince Kunta JF-Expert Member Joined Mar 27, 2014 Posts 22,869 Reaction score 29,057 Sep 9, 2016 #2 Hapo uliposema "umekutana na mtaalamu na kukuondolea tatizo" Ndio dhumuni la hii thread najua PM zitakuwa za kutosha
Hapo uliposema "umekutana na mtaalamu na kukuondolea tatizo" Ndio dhumuni la hii thread najua PM zitakuwa za kutosha
THT JF-Expert Member Joined Jul 25, 2016 Posts 737 Reaction score 873 Sep 9, 2016 #3 Mapovu said: Hapo uliposema "umekutana na mtaalamu na kukuondolea tatizo" Ndio dhumuni la hii thread najua PM zitakuwa za kutosha Click to expand... haaa! mkuu umenifumbua macho
Mapovu said: Hapo uliposema "umekutana na mtaalamu na kukuondolea tatizo" Ndio dhumuni la hii thread najua PM zitakuwa za kutosha Click to expand... haaa! mkuu umenifumbua macho
mgesa JF-Expert Member Joined Aug 25, 2016 Posts 997 Reaction score 947 Sep 26, 2016 #4 Pole sana mkuu! Mie zamani nilikua natamani kua nayo ila baada ya kusikia watu wanavyoteseka nikayachukia saana.
Pole sana mkuu! Mie zamani nilikua natamani kua nayo ila baada ya kusikia watu wanavyoteseka nikayachukia saana.