Nilipata gundu/mkosi la hatari kwa sababu mwanamke

Nilipata gundu/mkosi la hatari kwa sababu mwanamke

Hatujui tu thamani ya tendo la ndoa. Ndio maana linaitwa hivyo, nje ya hapo ni matatizo.

Lile jambo linakuunganisha na mtu unaeshiriki nae, ndio maana maandiko yakasema mbaunganishwa kuwa mwili mmoja na kahaba. Ina maana kama mwenza ana mambo yake, unayavaa na wewe unamwachia ya kwako.

Hamjawahi kujiuliza kwanini watoto wadogo wana kibali na kupendwa na watu wote? Hawana makandokando, wanapokua na kuanza kuongeza mambo mengine ndio hapo unashangaa unachukuwa au kutengwa hata bila sababu ya msingi.

Unapoutoa mwili wako, kumbuka haishii hapohapo tu mnapiachana, ina madhara mapana zaidi.
mkuu umenena vyema asehh
 
Sasa unakutana na demu kwanza alishatoa mimba moja au kadhaa, demu huyohuyo aliwah kuliwa tigo..demu huyohuyo kanisan au msikitin kwake ni makosa, demu huyo nyumban hawaheshimu wazazi ,demu uyo uyo pombe na anasa ndio zake, demu huyi huyo kabla yako, kagongwa namasela kibao.



AMIN NAKUAMBIA, DEMU WAIVO UKIKUTANA NAYE, HUTOKAAAA UFANIKIWE HATA CHEMBE.
 
Sasa unakutana na demu kwanza alishatoa mimba moja au kadhaa, demu huyohuyo aliwah kuliwa tigo..demu huyohuyo kanisan au msikitin kwake ni makosa, demu huyo nyumban hawaheshimu wazazi ,demu uyo uyo pombe na anasa ndio zake, demu huyi huyo kabla yako, kagongwa namasela kibao.



AMIN NAKUAMBIA, DEMU WAIVO UKIKUTANA NAYE, HUTOKAAAA UFANIKIWE HATA CHEMBE.
Well said brother, na mkosi wake unaanza pale jamii inapokuona unatoka naye, kuna baadhi ya milango utaona inajifunga waziwazi, sasa achana na hiyo kuna ile usiyoiona pia.
 
Well said brother, na mkosi wake unaanza pale jamii inapokuona unatoka naye, kuna baadhi ya milango utaona inajifunga waziwazi, sasa achana na hiyo kuna ile usiyoiona pia.
ndio iko hivyo mkuu
 
Napata somo kubwa sana kwenye hii mada, naona kabisa kuna uhalisia fulani Kutokana na alichosema mtoa mada. Anyway ngoja niendelee kufuatilia.
 
Hayo mambo kweli yapo,ila hauwezi kuelewa hadi yakukute au nduguyo yampate,
Mara nying wanawake tunakuwa waathirika wakubwa kutokana na maisha tuyaoishi au chuki baina ya ndugu/jamii yako.
yani yakimkuta mtu ndio anaelewa
 

N.B: Kuna wanaume wanawaachia wanawake nuksi /kuna wanawake wanawaachia wanaume mikosi


naomba muongozo hapo
 
Mkuu, kwanza ujue kabisa unapoingiliana kimwili na mwanamke yoyote mnaingiliana kiroho, ilo halina ubishi sasa ukikutana na mtu mwenye hayo maroho machafu utafurahi na maisha yako, fikiria mtu unalala na kahaba anayejuza analala na watu hata kumi kwa siku huwezi juu amebeba roho za aina gani ambazo ameshaingiliana nazo?tunahitahi maombi sana
 
yaani hamna kitu kinaniumiza kama baada ya kulalana muachane,aisee napata shida sana kwanza najichukua,pia siamini ktk mikosi,may be coincidence au ur past is haunting you tu wewe umekimbilia kuachana,kubadilisha majasho ya wapenzi si vizuri
 
Back
Top Bottom