Nilipata gundu/mkosi la hatari kwa sababu mwanamke

Nilipata gundu/mkosi la hatari kwa sababu mwanamke

moto wa maji

JF-Expert Member
Joined
Mar 25, 2016
Posts
4,174
Reaction score
3,007
Habari wakuu

Katika maisha mambo mengi yanaweza kwenda vibaya lakini kumbe ni mahusiano uliyokuwa nayo.

Nilikua na mahusiano na mwanamke mmoja kipindi cha nyuma lakini kumbe yeye ndio alikua gundu langu maana mambo yangu yalivurugika hovyo hovyo wakati mwanzo mambo yalikua safi.

Kipindi nimeachana nae bado mambo gizani lakini toka nimefahamu kuwa chanzo ni yeye ,mambo yako safi.

N.B: Kuna wanaume wanawaachia wanawake nuksi /kuna wanawake wanawaachia wanaume mikosi.
 
Habari wakuu
Katika maisha mambo mengi yanaweza kwenda vibaya lakini kumbe ni mahusiano uliyokuwa nayo.
Nilikua na mahusiano na mwanamke mmoja kipindi cha nyuma lakini kumbe yeye ndio alikua gundu langu maana mambo yangu yalivurugika hovyo hovyo wakati mwanzo mambo yalikua safi.
kipindi nimeachana nae bado mambo gizani lakini toka nimefahamu kuwa chanzo ni yeye ,mambo yako safi
N.B kuna wanaume wanawaachia wanawake nuksi /kuna wanawake wanawaachia wanaume mikosi
Imani za kishirikina hizi
 
Hatujui tu thamani ya tendo la ndoa. Ndio maana linaitwa hivyo, nje ya hapo ni matatizo.

Lile jambo linakuunganisha na mtu unaeshiriki nae, ndio maana maandiko yakasema mnaunganishwa kuwa mwili mmoja na kahaba. Ina maana kama mwenza ana mambo yake, unayavaa na wewe unamwachia ya kwako.

Hamjawahi kujiuliza kwanini watoto wadogo wana kibali na kupendwa na watu wote? Hawana makandokando, wanapokua na kuanza kuongeza mambo mengine ndio hapo unashangaa unachukiwa au kutengwa na watu hata bila sababu ya msingi.

Unapoutoa mwili wako, kumbuka haishii hapohapo tu mnapoachana baada ya kumaliza haja zenu, ina madhara mapana zaidi endelevu baada ya hilo tukio.
 
Mleta mada naona umewatia hasara kubwa wazazi wake wako. Pamoja na kwamba walikusomesha kwa bidii, lakini bado unaishi kwa imani ya zama za Giza.... tehteehhh
Naomba niishie hapa tafadhali
wewe ndio uko gizani sababu huchanganui mambo imani zipo na pia kuna maono zingatia hilo
 
Back
Top Bottom