Nilimiss sana gazeti la Jitambue

Nilimiss sana gazeti la Jitambue

Mcben100

JF-Expert Member
Joined
Apr 8, 2013
Posts
398
Reaction score
581
Nalikumbuka sana hili gazeti kaka angu alikua ananunua kila toleo la gazeti hili wakati huo mimi nikiwa kidato cha pili nilikua napenda sana kusoma makala zake, hakika zilikua nzuri sana. Wakuu naomba kuuliza hivi hili gazeti liliishia wapi, je hakuna magaeti au majarida mengne yanayoweza kua mbadala wake. Pia anaeweza apata japo matoleo ya nyuma ningependa ata niyapate nirudie tena makala zake.
 
Magazeti kama hayo kwa sasa siamini kama yanaweza kuwepo
 
Gazeti lilikufa baada ya mmiliki wake naye kufa. R.I.P Munga Tehenan. Hili ni moja ya gazeti lililoniongezea kujiamini na kufanya mambo yangu kwa uhakika.

Tafuta kitabu alichoandika marehemu Munga Tehenan kinachokwenda kwa jina la NAMNA YA KUPATA BAHATI, PESA NA MAFANIKIO. Hutajuta.
 
Mwandishi mkuu wa hilo gazeti alikuwa ni Munga Tehenan aliyewahi fanyia kazi magazeti ya Business Times Ltd sasa ni marehemu inawezeka ikawa sababu ya gazeti hilo kupotea. Lakini unaweza kutafuta kitabu chake kimeandikwa JITAMBUE nacho kina nondo kama ilivyokuwa gazeti.
 
Gazeti lilikufa baada ya mmiliki wake naye kufa. R.I.P Munga Tehenan. Hili ni moja ya gazeti lililoniongezea kujiamini na kufanya mambo yangu kwa uhakika.

Tafuta kitabu alichoandika marehemu Munga Tehenan kinachokwenda kwa jina la NAMNA YA KUPATA BAHATI, PESA NA MAFANIKIO. Hutajuta.
Daah hichi kitabu ntakipata wap
 
Back
Top Bottom