Haiwezekani mkuu, ni kweli labda nimekuwa bomba kuliko enzi zile, siku hizi ninajua Fashion Fair na Imani wakati ule ilikuwa natura beauty. Lakini si unajua mengi mmepishana hata ukimwangalia unawaza na huyu pia unabaki kuguna. The past stays where it belong.Si ungempa SE? Kwani anachukua? Si anagegeda tu utamu mnapata wote kasha anafunika. Si ajabu sasa umekuwa bomba kuliko wakati mlipokuwa pamoja na pia sasa hivi umeongeza mautundu kwenye sita kwa sita na yeye hali kadhalika kaongeza mautundu. Umeshaliamsha dude hilo ni lazima lifanye juu chini hadi likuvue kyupi kwa mara nyingine tena. Ukiamua kuvua kyupi tuletee mrejesho wa mautundu yenu mapya ya 2017 kwenye kugegedana.
Haiwezekani mkuu, ni kweli labda nimekuwa bomba kuliko enzi zile, siku hizi ninajua Fashion Fair na Imani wakati ule ilikuwa natura beauty. Lakini si unajua mengi mmepishana hata ukimwangalia unawaza na huyu pia unabaki kuguna. The past stays where it belong.
Ya kujuliana hali tu....wazazi wazima nyumbani kwema mlikula nini hahahaTeh teh maongezi ya wakubwa😛
Hahaha... huu uzi nimecheka saana.kaliamsha dude na dude linataka kukumbushia Enzi 🙂🙂
[emoji1] [emoji1] [emoji1] [emoji1] [emoji1]ungekubali akachukue chumba .mkifika ndani umfungie humo utoke na nguo zake zote umuitie global waje wampige picha
Ndo hali zetu hizoo tuache tuuMkewe pia amemkana leo, anasema si wa ndoa ya kanisani, wanaume.
Hakunaga urafiki kati ya mtt wa kike na kiume.. You either give him or move out of his wayyaaani wanaume wa siku hizi ukikubali urafiki tu wanawaza ngono.
Najiuliza hii forum ni ya ngono? hatuwezi kuwasiliana kusaidiana kimaisha?
Wewe ampacho hukuelewa ni ninHuyu kaka alikuwa first boy friend wangu miaka ileee, tulipotezana kabisa si unajua harakati za maisha zilivyo nyingi. Imetokea anakaa jirani na work mate wangu, katika maongezi work mate alinitajia mitaa anayokaa nikakupunguka unaifahamu hii family, maana kile kipindi cha uboy friend na ugirl friend shurti kwenye party utinge home na mwenyewe ukijua huyu ndiye wa kwashida na raha unajipendekeza kwa mama mkwe pia.
Basi shost alimpa salamu na nikapewa na number ya simu, tulisalimiana tukakumbushana mambo ya historia na kucheka basi nilimwambia leo J'mosi nitakwenda kumuona shost maana analeta vitenge kutoka Kigoma. Nimefika mitaa jamaa akaniambia tukale nyama kuna sehemu wanachoma nyama tamu sana. Tumekwenda kula khe mwanaume anatafuta chumba guest, jamani jamani alinibore vibaya sana.
Hivi ndiyo weekend ilivyokwisha sidhani kama tutawasiliana tena.
Were ambacho hukuelewa ni non acha uchoyo mama ...peaneni bible yenyewe inaruhusu...ulimwangusha sana jamaa anguHuyu kaka alikuwa first boy friend wangu miaka ileee, tulipotezana kabisa si unajua harakati za maisha zilivyo nyingi. Imetokea anakaa jirani na work mate wangu, katika maongezi work mate alinitajia mitaa anayokaa nikakupunguka unaifahamu hii family, maana kile kipindi cha uboy friend na ugirl friend shurti kwenye party utinge home na mwenyewe ukijua huyu ndiye wa kwashida na raha unajipendekeza kwa mama mkwe pia.
Basi shost alimpa salamu na nikapewa na number ya simu, tulisalimiana tukakumbushana mambo ya historia na kucheka basi nilimwambia leo J'mosi nitakwenda kumuona shost maana analeta vitenge kutoka Kigoma. Nimefika mitaa jamaa akaniambia tukale nyama kuna sehemu wanachoma nyama tamu sana. Tumekwenda kula khe mwanaume anatafuta chumba guest, jamani jamani alinibore vibaya sana.
Hivi ndiyo weekend ilivyokwisha sidhani kama tutawasiliana tena.
we mkorofi sanaungekubali akachukue chumba .mkifika ndani umfungie humo utoke na nguo zake zote umuitie global waje wampige picha
Mbna nyie mkitoa number siku mbili tu mnaanza kutulilia shida.yaaani wanaume wa siku hizi ukikubali urafiki tu wanawaza ngono.hata huku jf ukimpa namba siku mbili anaanza kukuambia alivo na nyege inakuwa vipi kugegedana.najiuliza hii forum ni ya ngono? hatuwezi kuwasiliana kusaidiana kimaisha?
Mbona hukukataa ofa ya nyama choma?!Huyu kaka alikuwa first boy friend wangu miaka ileee, tulipotezana kabisa si unajua harakati za maisha zilivyo nyingi. Imetokea anakaa jirani na work mate wangu, katika maongezi work mate alinitajia mitaa anayokaa nikakupunguka unaifahamu hii family, maana kile kipindi cha uboy friend na ugirl friend shurti kwenye party utinge home na mwenyewe ukijua huyu ndiye wa kwashida na raha unajipendekeza kwa mama mkwe pia.
Basi shost alimpa salamu na nikapewa na number ya simu, tulisalimiana tukakumbushana mambo ya historia na kucheka basi nilimwambia leo J'mosi nitakwenda kumuona shost maana analeta vitenge kutoka Kigoma. Nimefika mitaa jamaa akaniambia tukale nyama kuna sehemu wanachoma nyama tamu sana. Tumekwenda kula khe mwanaume anatafuta chumba guest, jamani jamani alinibore vibaya sana.
Hivi ndiyo weekend ilivyokwisha sidhani kama tutawasiliana tena.
yaaani wanaume wa siku hizi ukikubali urafiki tu wanawaza ngono.hata huku jf ukimpa namba siku mbili anaanza kukuambia alivo na nyege inakuwa vipi kugegedana.najiuliza hii forum ni ya ngono? hatuwezi kuwasiliana kusaidiana kimaisha?