Pindima
JF-Expert Member
- Aug 16, 2011
- 347
- 82
Nilifikir CHADEMA wakorof Bungen tu! Kumbe hata hotelin...! jana wakiwa wanakula akaanza WENJE: Mwongozo wa hotel chumvi haitoshi..! MNYIKA: Taarifa Mheshimiwa! Mchuzi unaonekana wa Jana siungi Mkono Hoja ya Kulipa Chakula hiki...!
TUNDU LISU: kanuni ya 17b kifungu cha 1,C Niliagiza kuku wa kienyeji Nimeletewa kuku wa kisasa silipi,,
ZITO: Tume iundwe kuchunguza kama kweli mchele huu ni wa Mbeya..!
Duuh! Chezea CHADEMA wewe!
TUNDU LISU: kanuni ya 17b kifungu cha 1,C Niliagiza kuku wa kienyeji Nimeletewa kuku wa kisasa silipi,,
ZITO: Tume iundwe kuchunguza kama kweli mchele huu ni wa Mbeya..!
Duuh! Chezea CHADEMA wewe!