Nilichoshuhudia Kariakoo leo kimenifurahisha mno

Nilichoshuhudia Kariakoo leo kimenifurahisha mno

Wanaharibubjamii sio kwamba watu wanapenda kuwafuatilia ishubkama iyonikiwa inaonekana yabkawaida watoto wajao wataona ya kawaida na jamii itazid kuharibika ww utaona kitu cha kawaida mtt wako wa kiume afumuliwe marinda na utakujabkusema kwamba utamuacha watu wafumue tu kisa hufatilii hayo mambo
Sasa hamuoni kuwa mngewaacha tu hii habari isingejulikana na watu wengi, na mnavyowafunua mpaka kuona shanga zao na kuwaweka mitandaoni ndiyo mnawasaidia kufanya matangazo ya mambo yao?
 
Ni baada ya kushuhudia vijana wawili ambao kimuonekano ni kama walishavuliwa ubingwa (Gays) wakijaziwa nzi yaani unaambiwa kitaa cha kutoka Karume kuja China plaza ni kelele tupu wakiwazonga na kuwazomea🤣🤣🤣🤣

Dakika za mwisho kuthibitisha hilo wakawazonga hadi wafanikiwa kupandisha tshirt ya mmoja wao ndipo shanga zikaonekana (Mambo hadharani) Watu ikabidi waziletee mazonge shanga hadi wakazikata 🤣🤣🤣🤣 Oya weeeh

Kama sio polisi kuingilia leo Millard Ayo angepata kichwa cha habari cha moto🔥🔥🔥

Siungi mkono uzalilishwaji ila nimefurahi maana hawa viumbe wamezidi kujiacha sasa inafika sehemu wanajiongelea vile wanavyotaka na confidence kibao na wanasapportiwa sasa kama wewe ni Gay usiombe ugundulike mitaa ile utajichukia.

Kumbafu.


NA WEWE UANDISHI WAKO UNALETA MASHAKA SANA. KUMBE NANYI HAMPENDANI HIVYO? INATAKIWA MTANDIKWE VIBOKO MBWA NYIE MNALETA LAANA KWA KIZAZI HIKI.
 
Back
Top Bottom