min -me
JF-Expert Member
- Jul 20, 2022
- 61,422
- 178,076
Kwamba unataka nifuatilie ? Wewe kiazi kweli🚮Yatumie hukohuko sio unatuvalia shanga kwenye kadamnasi kmlamamak
Kwamba unataka nifuatilie ? Wewe kiazi kweli🚮Yatumie hukohuko sio unatuvalia shanga kwenye kadamnasi kmlamamak
Sasa hamuoni kuwa mngewaacha tu hii habari isingejulikana na watu wengi, na mnavyowafunua mpaka kuona shanga zao na kuwaweka mitandaoni ndiyo mnawasaidia kufanya matangazo ya mambo yao?Wanaharibubjamii sio kwamba watu wanapenda kuwafuatilia ishubkama iyonikiwa inaonekana yabkawaida watoto wajao wataona ya kawaida na jamii itazid kuharibika ww utaona kitu cha kawaida mtt wako wa kiume afumuliwe marinda na utakujabkusema kwamba utamuacha watu wafumue tu kisa hufatilii hayo mambo
HeheeeeeeMakalio ni yao , binafsi sina mda wakufuatilia makalio ya mtu anayatumia vipi🚮
Ni baada ya kushuhudia vijana wawili ambao kimuonekano ni kama walishavuliwa ubingwa (Gays) wakijaziwa nzi yaani unaambiwa kitaa cha kutoka Karume kuja China plaza ni kelele tupu wakiwazonga na kuwazomea🤣🤣🤣🤣
Dakika za mwisho kuthibitisha hilo wakawazonga hadi wafanikiwa kupandisha tshirt ya mmoja wao ndipo shanga zikaonekana (Mambo hadharani) Watu ikabidi waziletee mazonge shanga hadi wakazikata 🤣🤣🤣🤣 Oya weeeh
Kama sio polisi kuingilia leo Millard Ayo angepata kichwa cha habari cha moto🔥🔥🔥
Siungi mkono uzalilishwaji ila nimefurahi maana hawa viumbe wamezidi kujiacha sasa inafika sehemu wanajiongelea vile wanavyotaka na confidence kibao na wanasapportiwa sasa kama wewe ni Gay usiombe ugundulike mitaa ile utajichukia.
Kumbafu.
Babu, hawa kukutangaza hudindi dakika tu.U haswaWe mizigo ilivyojaa mtaani.Unaanzaje kutatuliwa linder
Ila katika watu katili hapa duniani ni ndugu ambao wanakula hao ma gay.
Wewe na jambazi muuaji mko kundi moja!!
Tena kiazi mbatataKwamba unataka nifuatilie ? Wewe kiazi kweli[emoji706]
Unawashwa sio bureTena kiazi mbatata
🤣🤣 muone mwingine huyuBabu, hawa kukutangaza hudindi dakika tu.
Na yana usumbufu hasa.
Siku unaweza kuingia king ukalitafuna,
Basi mji mzima watajua.
Halafu wewe unayewatetea ndio huwapendi?Hawa inaonekana kimoyomoyo mnawapenda sanaa tu, msingewapenda hivyo msingewafuatilia hivyo.
Wanasingizia hormonal imbalanceSababu gani wanaume wanakuwa gays na kutembea mtaani? Mbona wengine hatushawishiki kuwa hivyo?
Jamaa ana kitochi!Hii video umechukua kwa camera gani
Ujumbe mkubwa sana huuChizi huwa anachekesha akiwa hatokei nyumbani kwenu
Tuzidi kuwaombea Vijana wetu wa kiume 🙏🙏
😀😃😃haszu soma habari ya kusikitisha
Kwa hiyo ulitaka waachwe waoneshe shanga?Hawa inaonekana kimoyomoyo mnawapenda sanaa tu, msingewapenda hivyo msingewafuatilia hivyo.