Nilichojifunza kwa Malaya(wanawake)wa mtandaoni

Nilichojifunza kwa Malaya(wanawake)wa mtandaoni

masara

JF-Expert Member
Joined
Jul 20, 2016
Posts
1,738
Reaction score
2,289
Kwanza naomba nisihukumie kwa niyaliyopita. Maana wapo watu huwa mabigwa wa kufukuwa makaburi kuliko kujenga future. Kama vile wao ni watakatifu sana na hisitoria yao iko safi.
SIO NIA YANGU KUIKUZA AU KUIPA PROMO HIO BIASHARA YA ONLINE DATING
Katika pitapita zangu siku za nyuma nikajikuta nipo kwenye mtandao fulani na dada fulani akaanza kunitumia ujumbe na mwisho wa siku tulielewana na kukubaliana kuonana.
Baada ya kuwa naye kwanza alikuwa huru kuongea chochote bila uoga na nilitegeneza mazingira hayo.
1. Aliniambia alishawahi kumshawishi mpz wake atembe na rafiki yake wakiwa wote yaani 3some. Na hiyo alijifunza kwa mzungu mmoja ambaye huwa ni mteja wao bershop. na mke wake ndio alimtogozea mme wake akaliwe mbele yake na alikubali. Na mimi nilimwambia kama anaweza aje na rafiki yake ili niwagonge kwa pamoja. Hakusika na alimpigia simu na kumwambia kila kitu.. lakini niliamua kuiacha maana sikumaanisha
2. Hawa watu wanamtandao mtandao mkubwa na ni kama vile wanajuana. Maana niliona wakipigiana simu ndani na nje ya mkoa nilipo kuambia kuna jamaa kapatikana sehemu na kama anaweza waonane.
3. Nilichokiona. Ni kuwa hawa watu wanatafutwa sana na wanaume nahisi kuliko wanajiuza kwenye maeneo.. maana nilishuhudia askari mmoja akimpigia simu kuwa kapewa namba na askari mwezie ambaye alishamla hivyo na yeye anaomba mzigo. Hivyo niliona kumbe na hii ni biashara kama zingine na wateja wanatangaziana bidhaa zuri ilipo.
4. Nilibahatika kuona inbox yake ya huo mtandao. Na nilichokiona ni foleni ya Jumbe za kupanga kuonana naye tu na makubaliano.
5. Niligundua kumbe hawa wanaofanya biashara hii online anaweza kuwa na wadau wengi kuliko hata wanaojiuza kwenye maeneo.
6. Malaya hana wivu maana yuko tayari kumpigia simu rafiki yake na yeye Aje agongwe na wanapishana mlangoni.
pamoja na mengi niliyoandika lakini nieleweke vizuri kuwa sina nia ya kuitangza hii au kuipa promo hii biashara. Ila nimeongea niliyoyaona...
@nahuja.
 
Wanaume wengi wapo addicted na online dating, na wanashindwa kutoka huko hii ni kwa sababu wanaume sisi hatuzungumzi mambo yanayotuumiza na hatupendi kusumbuliwa na nyege, hivyo online dating inarahisisha ila mimi nishachomoka huko, maana kunaporeza mda na kumaliza pesa tu
 
Mimi ninachoshangaa mbona wanawake ni wengi zaidi ya wanaume lakini bado wanaume ndio tunaonekana wahitaji zaidi
Wanaume wengi wapo addicted na online dating, na wanashindwa kutoka huko hii ni kwa sababu wanaume sisi hatuzungumzi mambo yanayotuumiza na hatupendi kusumbuliwa na nyege, hivyo online dating inarahisisha ila mimi nishachomoka huko, maana kunaporeza mda na kumaliza pesa tu
 
Mkuu mm nipo Badoo ila pamekuwa pa kifara siku izi embu nipe hyo site unayotumia ww
 
Kwanza naomba nisihukumie kwa niyaliyopita. Maana wapo watu huwa mabigwa wa kufukuwa makaburi kuliko kujenga future. Kama vile wao ni watakatifu sana na hisitoria yao iko safi.
SIO NIA YANGU KUIKUZA AU KUIPA PROMO HIO BIASHARA YA ONLINE DATING
Katika pitapita zangu siku za nyuma nikajikuta nipo kwenye mtandao fulani na dada fulani akaanza kunitumia ujumbe na mwisho wa siku tulielewana na kukubaliana kuonana.
Baada ya kuwa naye kwanza alikuwa huru kuongea chochote bila uoga na nilitegeneza mazingira hayo.
1. Aliniambia alishawahi kumshawishi mpz wake atembe na rafiki yake wakiwa wote yaani 3some. Na hiyo alijifunza kwa mzungu mmoja ambaye huwa ni mteja wao bershop. na mke wake ndio alimtogozea mme wake akaliwe mbele yake na alikubali. Na mimi nilimwambia kama anaweza aje na rafiki yake ili niwagonge kwa pamoja. Hakusika na alimpigia simu na kumwambia kila kitu.. lakini niliamua kuiacha maana sikumaanisha
2. Hawa watu wanamtandao mtandao mkubwa na ni kama vile wanajuana. Maana niliona wakipigiana simu ndani na nje ya mkoa nilipo kuambia kuna jamaa kapatikana sehemu na kama anaweza waonane.
3. Nilichokiona. Ni kuwa hawa watu wanatafutwa sana na wanaume nahisi kuliko wanajiuza kwenye maeneo.. maana nilishuhudia askari mmoja akimpigia simu kuwa kapewa namba na askari mwezie ambaye alishamla hivyo na yeye anaomba mzigo. Hivyo niliona kumbe na hii ni biashara kama zingine na wateja wanatangaziana bidhaa zuri ilipo.
4. Nilibahatika kuona inbox yake ya huo mtandao. Na nilichokiona ni foleni ya Jumbe za kupanga kuonana naye tu na makubaliano.
5. Niligundua kumbe hawa wanaofanya biashara hii online anaweza kuwa na wadau wengi kuliko hata wanaojiuza kwenye maeneo.
6. Malaya hana wivu maana yuko tayari kumpigia simu rafiki yake na yeye Aje agongwe na wanapishana mlangoni.
pamoja na mengi niliyoandika lakini nieleweke vizuri kuwa sina nia ya kuitangza hii au kuipa promo hii biashara. Ila nimeongea niliyoyaona...
@nahuja.
Weka namba yake na sie tujaribu hizo bidhaa yawezekana zikawa na vitu adimu
 
Malaya wanapiga sana hela, kuliko wale mademu omba omba
 
Tofautisha kati ya online dating and online escorts,hauhitaji pesa yeyote kupata demu kwenye online dating na ukimpata kwa pesa tambua huyo ni escort anazuga tu kwenye dating sites,kuhusu kupiga pesa escort anayejitambua watoto wake anasomesha private kwani pesa siyo issue,issue ni kwamba hiyo kazi ni addictive kuacha ni ngumu sana.
 
Back
Top Bottom