SAGAI GALGANO
JF-Expert Member
- Nov 13, 2009
- 50,088
- 75,524
Kumbe wewe mpuuzi tu.Mnatetea ufisadi ndicho kilichobaki kwenye lichama lenu, utalipaje mshahara mtu asiye fanya kazi?
Kumbe wewe mpuuzi tu.Mnatetea ufisadi ndicho kilichobaki kwenye lichama lenu, utalipaje mshahara mtu asiye fanya kazi?
Huyu mbwiga anafuta bwana huku ChademaWewe ni mwanachama hai wa CHADEMA?
Kama sio nakushauri punguza nyege utaliwa jicho kwa kuhangaika na yasiyo kuhusu.
Nimekushauri tu ipo siku utakumbuka maneno haya!