Nilichogundua Dr. Mashinji ni mfanyakazi hewa

Nilichogundua Dr. Mashinji ni mfanyakazi hewa

CCM TUACHE MAMBO YA KIPUMBAVU, YA KWETU YAMETUSHINDA TUNAINGILIA YA CHADEMA.
SASA CCM WOTE TUMEUFYATA, CHAMA KINAONGOZWA NA MUNGU MTU MMOJA, JIWE KUTOKA CHATO. WOTE NI KUSIFU NA KUABUDU.
YAANI CHADEMA NDIO WANATUSAIDIA KUWAPA POLE NAPE, KINANA NA JANUARI. Ahsanteni CHADEMA kwa kuonyesha utu. Siasa SIO mabunduki NA kutekana, siasa ni hoja.
 
Hapa mada ni Dr. Mashinji ni jipu, atumbuliwe anapokea mshahara bila kufanya kazi yupo yupo tu, anza na hilo kwanza.
Kama unasema hafanyi kazi ya CCM nani ya Chadema uko sahihi, lakini sisi tuliompa kazi ya Ukatibu Mkuu wa Chadema tunajua na tunathamini kazi anayofanya,kifupi Mashinji anawajibika Chadema na siyo CCM.
 
Kama unasema hafanyi kazi ya CCM nani ya Chadema uko sahihi, lakini sisi tuliompa kazi ya Ukatibu Mkuu wa Chadema tunajua na tunathamini kazi anayofanya,kifupi Mashinji anawajibika Chadema na siyo CCM.
Mnatetea ufisadi ndicho kilichobaki kwenye lichama lenu, utalipaje mshahara mtu asiye fanya kazi?
 
Kama unasema hafanyi kazi ya CCM nani ya Chadema uko sahihi, lakini sisi tuliompa kazi ya Ukatibu Mkuu wa Chadema tunajua na tunathamini kazi anayofanya,kifupi Mashinji anawajibika Chadema na siyo CCM.
Ushauri wa bure tu juu ya mashinji
 
CCM TUACHE MAMBO YA KIPUMBAVU, YA KWETU YAMETUSHINDA TUNAINGILIA YA CHADEMA.
SASA CCM WOTE TUMEUFYATA, CHAMA KINAONGOZWA NA MUNGU MTU MMOJA, JIWE KUTOKA CHATO. WOTE NI KUSIFU NA KUABUDU.
YAANI CHADEMA NDIO WANATUSAIDIA KUWAPA POLE NAPE, KINANA NA JANUARI. Ahsanteni CHADEMA kwa kuonyesha utu. Siasa SIO mabunduki NA kutekana, siasa ni hoja.
Mbona hueleweki umelazimishwa kuwapa pole.
 
Ukweli huyu katibu hafai ni jibu ambalo limeiva linahitaji mtumbuaji tu. Haiwezekani tangu ateuliwe yeye ni porojo tu anaua chama. Iweje apitwe ufahamu na katibu wa TLP aliyeitisha mkutano mkuu na kuwa na azimio lenye uhai wa chama la kuunga mkono mgombea Urais wa CCM. Mashinji hufai tuungane tumn'goe huyu.

Yaani ni kwamba AUNGE JUHUDI ZA RAIS!?

Akifanya hivyo ndio atakua Katibu Mkuu Bora kwako?

Mbona mna vituko sana nyie majamaa?

Duh
 
Hii ni kampeni maalum, Dr. Mashinji ondoka Chadema ni mtumishi hewa.
 
Yaani ni kwamba AUNGE JUHUDI ZA RAIS!?

Akifanya hivyo ndio atakua Katibu Mkuu Bora kwako?

Mbona mna vituko sana nyie majamaa?

Duh
Nani kakwambia aje CCM mtu kama huyo hafai hata kuwa katibu wa maandalizi ya mazishi.
 
Ukweli huyu katibu hafai ni jibu ambalo limeiva linahitaji mtumbuaji tu. Haiwezekani tangu ateuliwe yeye ni porojo tu anaua chama. Iweje apitwe ufahamu na katibu wa TLP aliyeitisha mkutano mkuu na kuwa na azimio lenye uhai wa chama la kuunga mkono mgombea Urais wa CCM. Mashinji hufai tuungane tumn'goe huyu.
Wewe ni mwanachama hai wa CHADEMA?
Kama sio nakushauri punguza nyege utaliwa jicho kwa kuhangaika na yasiyo kuhusu.
Nimekushauri tu ipo siku utakumbuka maneno haya!
 
Huyu daktari ameshindwa kuvaa viatu vya dr slaa hata kiduchu. Diplomacy imemjaa sana pia nadhani hana spirit ya kurisk maisha yake kwa ajili ya uhai wa chama.
 
Wewe ni mwanachama hai wa CHADEMA?
Kama sio nakushauri punguza nyege utaliwa jicho kwa kuhangaika na yasiyo kuhusu.
Nimekushauri tu ipo siku utakumbuka maneno haya!
Mdomo wako unanuka piga mswaki kwanza ndio uje uandike. Dr. Mashinji ondoka ni mtumishi hewa.
 
Kambi ya Mheshimiwa Mbowe mmeanza kampeni to discredit Dr Mashinji aka "kyasaka". Chadema mnasikitisha sana. Njooni CCM tujenge nchi. Hakuna upinzani Tanzania bali kuna magenge ya kikabila na kidini na kisaliti ya waganga njaa.


Genge la kikabila hujaliona?
 
CCM TUACHE MAMBO YA KIPUMBAVU, YA KWETU YAMETUSHINDA TUNAINGILIA YA CHADEMA.
SASA CCM WOTE TUMEUFYATA, CHAMA KINAONGOZWA NA MUNGU MTU MMOJA, JIWE KUTOKA CHATO. WOTE NI KUSIFU NA KUABUDU.
YAANI CHADEMA NDIO WANATUSAIDIA KUWAPA POLE NAPE, KINANA NA JANUARI. Ahsanteni CHADEMA kwa kuonyesha utu. Siasa SIO mabunduki NA kutekana, siasa ni hoja.
Unawapa pole Gani akati bado ni wanaCCM na bado ni Wabunge na Kinana ni Katibu Mkuu Mstaafu...

Au unawapa Pole Kwa Kutenguliwa Uwaziri hahahahaaaa

Kama pole ya Kitenguliwa uwaziri bas pole anza kumpa Nyalandu na Sumaye kisha nenda Kwa Membe, Mwigulu, Nk
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom