T 1990 ELY
JF-Expert Member
- Sep 7, 2014
- 13,117
- 30,549
Hadi wewe?Embu tueleze we umewezaji hivyo mbinu ulizotumia na changamoto maana hili ni janga kwelikweli kwenye jamii
Sent using Jamii Forums mobile app
Good..Hapa Niko na notebook pembeni hizi nondo hata Gudume hana kabisaHadi wewe?
Mimi mpenzi wangu ni mshikaji wangu na niko free nae kufanya chochote pia simpi nafasi ya kunizoelea kwamba akariri tukikutana tutaanza hivi tuishie hivi na yeye pia hanipi nafasi ya mimi kukariri kwamba ataanzia hapa aishie pale...ko every moment kwetu ni mpya..... Uromantic hauishi hata kama tumemaliza mchezo
Umenikumbusha kuna demu alikuja Ghetto nikamgegeda akaenda kuoga akafua chupi yake.ukitaka kumpatia manzi aliyekusumbua muda mrefu ..baada ya mtafunano kiaina ifiche tight na upi yake...halafu akishamaliza kama kawaida yao huwa ndio nguo za kwanza kutafutwa....unamwacha anaitafuta wee ...mwishowe je atasepa bila kuvaa chu....p...i....
trust me akirudi tena kwako ujue huyo ni danga...
Good..Hapa Niko na notebook pembeni hizi nondo hata Gudume hana kabisa
Sent using Jamii Forums mobile app
Usafi nnaosema ni kabla ya tendo. Ingawa kuna wengine hata kama kaoga anakuwa na kashombo tu, hasa huko kwa bibi zenu! Wa hivyo ni ngumu sana kuendelea kukaa naye karibu, unawahi kugeukia ukutani Tu[emoji41][emoji41]sasa mkishamaliza si mnaenda kuoga jamani?
Usafi nnaosema ni kabla ya tendo. Ingawa kuna wengine hata kama kaoga anakuwa na kashombo tu, hasa huko kwa bibi zenu! Wa hivyo ni ngumu sana kuendelea kukaa naye karibu, unawahi kugeukia ukutani Tu[emoji41][emoji41]
Sent using Jamii Forums mobile app
Usafi nnaosema ni kabla ya tendo. Ingawa kuna wengine hata kama kaoga anakuwa na kashombo tu, hasa huko kwa bibi zenu! Wa hivyo ni ngumu sana kuendelea kukaa naye karibu, unawahi kugeukia ukutani Tu[emoji41][emoji41]
Sent using Jamii Forums mobile app
😂 😂 😂 😂 😂 you've got him
Haha" mkuu kuna demu alinisema sana
Yaani wewe mkaka haupo romantic kbs Unaanza kwakuni handle ukimaliza Unakuwa kama jogoo
Sikuhizi show ananibania dadeki
Sent using Jamii Forums mobile app
Hahahaha the same ilinitokeaga kwa yule boyfriend alikuwa anajua kubembeleza hatari siku ukubali mtoke utainjooy hadi basi ila akishapata anachotaka hakusumbui tena. Nikamvumilia mara kadhaa nilipotimua yeye kuja kusanuka nishamtoa moyoni kitamboo.
Shughuli ya kuniangaikia upya ikaanza, hamna neno tamu sijaambiwa ila kirudi ndo imetoka hivyo.
Hiyo kitu ni mbaya usifanye hivyo
Sent from my iPhone using JamiiForums
Hahahaha the same ilinitokeaga kwa yule boyfriend alikuwa anajua kubembeleza hatari siku ukubali mtoke utainjooy hadi basi ila akishapata anachotaka hakusumbui tena. Nikamvumilia mara kadhaa nilipotimua yeye kuja kusanuka nishamtoa moyoni kitamboo.
Shughuli ya kuniangaikia upya ikaanza, hamna neno tamu sijaambiwa ila kirudi ndo imetoka hivyo.
Hiyo kitu ni mbaya usifanye hivyo
Sent from my iPhone using JamiiForums
kwa maana hiyo na umri wako wote-ulikuwa haulijui hilo??,basi habar ndio hiyo