Nikwanini baada yatendo wengi hatuwi romantic tena?

Nikwanini baada yatendo wengi hatuwi romantic tena?

Mkuu Kama huna hisia nae hio kitu huwezi never

Sent using Jamii Forums mobile app
Hata kwa kudanganya danganya unashindwa?
Itabidi ufanye hivyo ili uonekane upo romantic, by the way kwangu mimi ni lazima nimridhishe mwanamke niliyelala nae hata kama sina hisia nae.. Nataka aitoka hapo stole na neno moja tu kuwa "Yes huyu ni kidume"
 
Nitajaribu Haha"
Hata kwa kudanganya danganya unashindwa?
Itabidi ufanye hivyo ili uonekane upo romantic, by the way kwangu mimi ni lazima nimridhishe mwanamke niliyelala nae hata kama sina hisia nae.. Nataka aitoka hapo stole na neno moja tu kuwa "Yes huyu ni kidume"

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Haha" mkuu kuna demu alinisema sana
Yaani wewe mkaka haupo romantic kbs Unaanza kwakuni handle ukimaliza Unakuwa kama jogoo

Sikuhizi show ananibania dadeki

Sent using Jamii Forums mobile app

mpange kama mwanzo halafu mwisho wa game uzingue tena....oyooooooooooooooooooooo....

Ovaaaaaaaaaaaa
 
unakula kiromantiki halafu baada ya game unakaza...

yani unamvua nguo mwenyewe...mkimaliza unamwambia azitafute haujui umezitupia wapi...hususani kili kihifadhi kibox manyoya huwa zinapotea sanaaa....anaitafutaaaaa weeeeeeeeeeeeeee anakuja kuikuta ipo chini ya kodoro...imefikaje huko sijuiii.....
 
ukitaka kumpatia manzi aliyekusumbua muda mrefu ..baada ya mtafunano kiaina ifiche tight na upi yake...halafu akishamaliza kama kawaida yao huwa ndio nguo za kwanza kutafutwa....unamwacha anaitafuta wee ...mwishowe je atasepa bila kuvaa chu....p...i....

trust me akirudi tena kwako ujue huyo ni danga...
 
Back
Top Bottom