Chibudee
JF-Expert Member
- Dec 28, 2016
- 1,775
- 2,408
- Thread starter
- #41
Cute eyesMbona mimi na wa kwangu huwa tunaendelea kuwa romantic hata baada ya tendo...
Hata kwa kudanganya danganya unashindwa?
Na mi ata sitaki ukubali[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]Dada bila hata ya ushahidi wa picha tukubali tu Acha utani bwana
am wait
Inategemea na bonding na hali ya usafi ya mpenzi wako. Kuna watu ukishamwaga unaanza kujuta kwanini umemla!!
Sent using Jamii Forums mobile app
Embu tueleze we umewezaji hivyo mbinu ulizotumia na changamoto maana hili ni janga kwelikweli kwenye jamiiMbona mimi na wa kwangu huwa tunaendelea kuwa romantic hata baada ya tendo...
Cute eyes: sasa Sindio utupe somo nasisi Inakuaje Kwenu
Au hutaki Nasisi Tuwe romantic
Sent using Jamii Forums mobile app
Hata kwa kudanganya danganya unashindwa?
Itabidi ufanye hivyo ili uonekane upo romantic, by the way kwangu mimi ni lazima nimridhishe mwanamke niliyelala nae hata kama sina hisia nae.. Nataka aitoka hapo stole na neno moja tu kuwa "Yes huyu ni kidume"
Midude mikubwa kama hii huwa inanuka sanaaa, awe mwanamke au mwanaume
Sent using Jamii Forums mobile app
Haha" mkuu kuna demu alinisema sana
Yaani wewe mkaka haupo romantic kbs Unaanza kwakuni handle ukimaliza Unakuwa kama jogoo
Sikuhizi show ananibania dadeki
Sent using Jamii Forums mobile app
mpange kama mwanzo halafu mwisho wa game uzingue tena....oyooooooooooooooooooooo....
Ovaaaaaaaaaaaa