Nikumbushe jina la hawa wasanii wa zamani

Mwenda_Pole

JF-Expert Member
Joined
Jul 5, 2008
Messages
260
Likes
7
Points
35

Mwenda_Pole

JF-Expert Member
Joined Jul 5, 2008
260 7 35
Wakuu heshima mbele,
naomba kama kuna mtu anakumbuka jina la bendi au wanamuziki
wale kutoka Congo walikuja na style ya "zipompa pompa" ile miaka ya kati ya tisini
hawa jamaa walivuma sana. Naomba tukumbushane wakuu jina la bendi hii..
 

Ilulu

Senior Member
Joined
Mar 22, 2008
Messages
161
Likes
2
Points
35

Ilulu

Senior Member
Joined Mar 22, 2008
161 2 35
Hii kitu siyo mahali pake kama ulivyoelezwa ila kwa msaada wa haraka bendi ilikuwa inaitwa nouvelle generation
 

Mwenda_Pole

JF-Expert Member
Joined
Jul 5, 2008
Messages
260
Likes
7
Points
35

Mwenda_Pole

JF-Expert Member
Joined Jul 5, 2008
260 7 35
Vibao vyao hivi hapa kama upo interested (N.B: sorry nimeshindwa kuhamisha thread kupeleka kwenye burudani, so Mod can help me)
Princess Julia

Vigilance

 
Last edited by a moderator:

Forum statistics

Threads 1,203,228
Members 456,680
Posts 28,105,486