Niko Dilemma wana MMU...

Niko Dilemma wana MMU...

Kosa kubwa ulilofanya ni kukubali kuchanganywa huku ukijua you are serious with that lady. Mwambie achague moja wewe au yeye. Lakini kuwa makini kama jamaa yake ni mchaga, unaweza ukapotea.


Nilikubali kuchanganywa sababu sikuwa na ishu nae zaidi ya kupiga mzigo sasa nimeonja Asali nataka kuchonga na mzinga kabisa.....Hahahaah kina Mushi wameenda Hijja Moshi .
 
Aiseeh! Kweli umependa! Yani unashare love? Unamoyo wewe! Anyways sa skia..kama kweli unamuhitaji huyo binti awe mkeo nayeye amekubali kuwa pamoja nawe basi make sure huyo binti na huyo jamaa yake wameachana haswaa! La sivyo sikushauri umuoe wakat bado wanamahusiano utasuffer!! btw mbona kunambinu nyingi tu za kuachana na mtu tena kiulaini kabisa bila magomvi na mtu akakuelewa inamana huyo binti ameshndwa ama? Mwambie aaachane naye kwanza ndipo umuoe.otherwise ni majanga!
 
Hapa unataka kujiumiza roho.huyu binti afanye maamuzi kabla ya kuolewa.haiwezekani akaendelea na zoezi la kuwagawia wote kwa zamu na wewe unaona sawa tu.kama anakupenda kweli aachane na huyo jamaa halafu ndio muingie kwenye kipindi cha uchumba kwa muda ili muone kama mnaweza kusogea hatua nyingine.bila shaka wote wawili hamtumii kondom.sasa subirini mimba itakapoingia ndio atakapochagua ampe nani jukumu lisilo lake.
 
Aiseeh! Kweli umependa! Yani unashare love? Unamoyo wewe! Anyways sa skia..kama kweli unamuhitaji huyo binti awe mkeo nayeye amekubali kuwa pamoja nawe basi make sure huyo binti na huyo jamaa yake wameachana haswaa! La sivyo sikushauri umuoe wakat bado wanamahusiano utasuffer!! btw mbona kunambinu nyingi tu za kuachana na mtu tena kiulaini kabisa bila magomvi na mtu akakuelewa inamana huyo binti ameshndwa ama? Mwambie aaachane naye kwanza ndipo umuoe.otherwise ni majanga!


Kupenda dada angu japo nishajipigia Wanawake kipindi hicho ila sasa hivi Nanga imetua kwa huyu tena akiwa na mtu wakati zamani nilikuwa naona mtu akiwa hivyo bonge la boya.
Hana shida kuhusu kumuacha huyo jamaa ila apate uhakika wa mimi kumuoa. Na mimi hapo ndio nipo interpersonal kwamba sijui nifanye maamuzi magumu or what.
 
Hapa unataka kujiumiza roho.huyu binti afanye maamuzi kabla ya kuolewa.haiwezekani akaendelea na zoezi la kuwagawia wote kwa zamu na wewe unaona sawa tu.kama anakupenda kweli aachane na huyo jamaa halafu ndio muingie kwenye kipindi cha uchumba kwa muda ili muone kama mnaweza kusogea hatua nyingine.bila shaka wote wawili hamtumii kondom.sasa subirini mimba itakapoingia ndio atakapochagua ampe nani jukumu lisilo lake.

Ahsante sana mkuu kwa ushauri wako,,bado nachanganua ushauri wa wadau.
 
Sioni tatizo hapo kama roho imeridhika we oa,, mwambie ukweli aachane na huyo jamaa.
Kosa la huyo mdada ni kuwa mkweli.
 
Sioni tatizo hapo kama roho imeridhika we oa,, mwambie ukweli aachane na huyo jamaa.
Kosa la huyo mdada ni kuwa mkweli.

Ahsante sana dada angu ila hana kosa na bora aluvyoniambia ukweli na kumuamini kuliko angenidanganya.
 
!
!
kuna kitu kinaitwa opportunity cost, hebu jaribu kukiangalia halafu utajua cha kufanya




Mkuu sijawahi kumsaidia kama unavyofikiria sanasana ishu ndogondogo ambazo sioni kama napoteza kitu tena hadi pale napopenda au kijiskia mimi kwani hajawahi kuniomba chochote hadi napojishtukia mwenyewe mbona.

Sababu ambayo nayo sema mpaka nataka awe wife to be ni kwamba nahisi nampenda sana japo nilimchukulia a hooker tu hapo mwanzoni. Pili umri unasogea nianze tena kutafuta mwingine.
AnavyoniTreat mimi ndo kabisaaa.
 
Ukitilia maanani jinsi ilivyokuwa ngumu miaka hii kupata mdada unayempenda sana kiasi cha kuona anastahili kuwa Mkeo na yeye kukuona unastahili kuwa Mumewe, huu ushauri pia ni nzuri, ila hakikisha na uwe na uthibitisho kwamba kweli wameachana. Usikubali tu maneno ya mtarajiwa kwamba, "nimeshamwambia kwamba mimi nimepata mchumba kwa hiyo mahusiano yetu mimi na yeye yamefikia ukomo" Kila la heri Mkuu nasubiri card ya mchango na mwaliko wa kuja kujirusha kwenye harusi yenu 🙂🙂. Usisahau kurudisha feedback ya nini kinaendelea.


Aiseeh! Kweli umependa! Yani unashare love? Unamoyo wewe! Anyways sa skia..kama kweli unamuhitaji huyo binti awe mkeo nayeye amekubali kuwa pamoja nawe basi make sure huyo binti na huyo jamaa yake wameachana haswaa! La sivyo sikushauri umuoe wakat bado wanamahusiano utasuffer!! btw mbona kunambinu nyingi tu za kuachana na mtu tena kiulaini kabisa bila magomvi na mtu akakuelewa inamana huyo binti ameshndwa ama? Mwambie aaachane naye kwanza ndipo umuoe.otherwise ni majanga!
 
Mimi ni kijana around 30yrs kuna Binti mmoja naDate nae for 3ys now tokea ye yupo chuo mwaka wa kwanza hadi anamaliza,sasa imefikia kipindi nahitaji kumuoa kwa kweli ukizingatia tupo dini moja na nampenda na ananipenda pia.

Sasa ishu inakuja hivi,,jinsi nilivyompata huyo Binti ni Left foot kwamba nilimkuta na mtu wake wapo kwenye mahusiano na yeye aliniambia ukweli wote kuwa ana mtu wametoka mbali na kamsaidia mambo mengi tokea anasoma chuo(jamaa alikuwa anafanya kazi kipindi hicho anasoma) kama ujuavyo tena Wanaume hatukubali kushindwa nikaomba walau urafiki tu, tukaanza outing za hapa na pale mwisho wa siku Automatic tukajikuta wapenzi na kulila lile tunda. Binti akawa anatuchanganya mi na jamaa ila mimi najua mchezo mzima ye jamaa hajui lolote lile hadi sasa hivi kwa muda wa miaka mi3. Na Binti anataka nimuoe maana jamaa hajawahi kumgusia hilo neno hata siku moja pia wapo tofauti dini zao jamaa ye ni Muislam.

Mosi, sasa wasiwasi wangu ni huu jinsi nilivyompata huyu Binti na ukizingatia bado ana mahusiano na sisi wote na alishaniambia ye yupo tayari kumuacha jamaa kama nikiwa tayari kumuoa.
Pili, Inaelekea Binti bado anampenda kiasi flani jamaa hasa alivyomsaidia kipindi hicho anasoma.



SERIOUS hii ishu naomba utani pembeni. Mwerevu hupimwa na majibu yake Mjinga nae hupimwa kwa majibu yake sasa ili usionekane mjinga kama huna cha kunisaidia ni bora ukawa msomaji tu.

Wew owa hakuna binadamu anaejua ya kesho zaidi zaidi utafanya probability
 
Ndg nakushangaa. Unasema kuwa unajua kabisa huyu mama anamegwa na jamaa mwingine lakini hayo hayakuumizi. Umeamua kuwa sasa unataka kuvuta sebuleni upeleke ndani; weye ni zaidi kabisa tena una moyo mgumu ka jiwe.
Utajisikiaje kama jamaa atakuja naye amkumbushe mema alio mtendea halafu amwambie waendelee kama kawa? Huwezi kumnyima fursa hiyo kwani hata weye unajua wazi kuwa ndiye aliyemfikisha alipokuwa ukamkuta.
Jambo lingine ni, unajisikiaje weye unapomkuta ndiyo siku hiyo mwenzio ametoka hapo nyumbani labda mchana huo tu. Ndg yataka moyo. Wenzio hatuna moyo huo, hata kama ni mke wa mtu dushe haisimamishi mkono
 
Back
Top Bottom