Nikiweka simu mfukoni, mguu unawaka moto

Nikiweka simu mfukoni, mguu unawaka moto

Tangu nianze kumiliki smartphone na umri wa miaka 25 Huwa siweki simu mfuko wa suruali niliyovaa na kutembea nayo haswa simu janja.

Nikifanya hivyo TU huo mguu niliyoweka simu mfukoni unapatwa na moto Tena haswa kuzunguka eneo iliyopo simu.

Tuanze na swali la huwa unatumia simu gani kwanza?

Maana inawezekana unatumia low end terminals ambazo zina-discharge battery na ku-emitt joto kama pasi...
 
Tuanze na swali la huwa unatumia simu gani kwanza?

Maana inawezekana unatumia low end terminals ambazo zina-discharge battery na ku-emitt joto kama pasi...
Nimeziorodhesha hapo juu 👆👆👆
 
Mwanzoni Samsung s7 ilikuwa Ina overheat ila nilibadili nikatumia S10, tecno spark 10 pro, na matoleo mengi TU ya Samsung mfano A20 na A10 zote hizo tatizo ni Hilo Hilo.
Basi inawezekana kua hiyo ni mindset yako tu kutokana na matokeo ya simu ya mwanzo kufanya hivyo,akili yako umeshaiset kuwaza hivyo,

So,inawezekana kabisa kua tatizo sio simu bali ni mindset yako tu,jaribu kuondoa hizo fikra unapoweka simu mfukoni,tatizo litapotea lenyewe tu.
 
Wasalaam.

Ni kitambo Sasa namiliki simu haswa smart phones (Simu janja).

Tangu nianze kumiliki smartphone na umri wa miaka 25 Huwa siweki simu mfuko wa suruali niliyovaa na kutembea nayo haswa simu janja.

Nikifanya hivyo TU huo mguu niliyoweka simu mfukoni unapatwa na moto Tena haswa kuzunguka eneo iliyopo simu.

Sijafahamu ni kwangu TU ama kwa watu wote na Je ni kawaida ama Kuna dalili za hatari.

Simu zangu Huwa naweka kwenye begi wakati natembea mtaani siziweki karibu na mwili.

Je, Kuna mtu Hali hii inamkuta pia?
Hiyo simu bil shaka itakuwa ni samsung
 
Basi inawezekana kua hiyo ni mindset yako tu kutokana na matokeo ya simu ya mwanzo kufanya hivyo,akili yako umeshaiset kuwaza hivyo,

So,inawezekana kabisa kua tatizo sio simu bali ni mindset yako tu,jaribu kuondoa hizo fikra unapoweka simu mfukoni,tatizo litapotea lenyewe tu.
I'm not sure, kwamba mindset iunguze mguu Hadi nasikia maumivu makali? 🤔🤔🤔
 
1. Mionzi ya simu (RF radiation)Simu hutoa mionzi ya mawimbi mafupi (radiofrequency) hasa wakati wa kutuma/kupokea signal. Ingawa ni ndogo sana (non-ionizing), kwa baadhi ya watu nyeti, inaweza kuathiri mishipa ya fahamu na kusababisha hisia ya joto au discomfort hata kama simu haijagusa ngozi.

2. Mwili wa binadamu Kuna watu wachache sana wenye hali ya kiafya inayoitwa Electromagnetic Hypersensitivity (EHS)– wao husikia joto au maumivu wakikaribia vifaa vya kielektroniki hata kama havijawagusa. Hii haijathibitishwa kisayansi kikamilifu, lakini malalamiko hayo yapo.

3. Simu zenyewe: Hata ikiwa mfukoni na haijatumika, simu inaweza kuwa inafanya background activity (kupokea updates, kutafuta network, GPS n.k.), na hilo linaweza kuifanya ipate joto. Sasa joto hili linaweza kuhifadhiwa kwenye mfuko wa suruali, na wewe ukahisi mfuko umechemka, hata bila simu kugusa ngozi.
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom