Nikitaka kununua tv flat screen, ni brand ipi bora kwa sasa?

Nikitaka kununua tv flat screen, ni brand ipi bora kwa sasa?

Mjina Mrefu

JF-Expert Member
Joined
Dec 6, 2016
Posts
3,048
Reaction score
3,418
Kuna watu kama watatu nimewauliza swali km hili na wamenipa jibu linalofanana.

Wameniambia brand bora kwa sasa ni Samsung, LG na Star X.

Wajuzi wanipe maujuzi nisijenunua kitu feki
 
Tcl mkuu iko njema sana

Samsung, LG sema hawa kwa sasa wamebaki wanauza jina lakini kuna makampuni yanatoa vitu vya ukweli sema tatizo hayana jina kama Samsung na LG
 
Tcl mkuu iko njema sana

Samsung, LG sema hawa kwa sasa wamebaki wanauza jina lakini kuna makampuni yanatoa vitu vya ukweli sema tatizo hayana jina kama Samsung na LG
Tuma picha ya tcl niione mkuu...
 
Kina kirefu.. £3,000 LG C7 OLED Series (2017)

lgb7oledhandson-1.jpg
 
Back
Top Bottom