Nikisikia tena, utanikoma wewe

Nikisikia tena, utanikoma wewe

MaxShimba

Platinum Member
Joined
Apr 11, 2008
Posts
36,008
Reaction score
4,093
563334_395022027224817_1923166597_n.jpg
 
Picha ya kwanza itakuwa Kenya,Ya pili Tarime
 
nimegundua kuna wa2 hawalali kisa JF.
Bora mi natuma msg ndoton
 
Picha ya kwanza itakua Dar es salaam, ya pili Tarime!
 
Ya kwanza ni Mwananyamala kwa mama zakaria. Huyo dada anaitwa Asha bwiii.
 
Hiyo ya pili ni Tarime, naskia hapo jamaa ndo anaonyesha mapenzi ya dhati kwa mkewe!
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom