Nikinyoa napata muwasho wa ajabu


M

mama kubwa

JF-Expert Member
Joined
Nov 3, 2010
Messages
2,777
Likes
2,535
Points
280
M

mama kubwa

JF-Expert Member
Joined Nov 3, 2010
2,777 2,535 280
Nikishave nawashwa mpaka natamani kujikuna mbele za watu msaada tafadhali
 
titimunda

titimunda

JF-Expert Member
Joined
Nov 26, 2014
Messages
7,144
Likes
8,400
Points
280
titimunda

titimunda

JF-Expert Member
Joined Nov 26, 2014
7,144 8,400 280
Nikishave nawashwa maka natamani kujikuna mbele za watu. Msaada tafadhali
ukishamaliza kushave paka spirit kweye pamba kisha futa futa yale maeneo uliyonyoa,utaskia maumivu kwa mbali,ni ile michubuko uliyoipata katika kushave,ukimaliza chukua ktambaa ama kataulo chovya kwenye maji yamoto kiasi(moto usiounguza) kandakanda eneo ulilonyoa h kisha oga ukishamaliza jikaushe vizuri kisha paka talcum powder pale uliponyoa,hutasikia tena muwasho wala vipele.paka poda kila unapokoga,walau siku mbili.
 
M

mama kubwa

JF-Expert Member
Joined
Nov 3, 2010
Messages
2,777
Likes
2,535
Points
280
M

mama kubwa

JF-Expert Member
Joined Nov 3, 2010
2,777 2,535 280
ukishamaliza kushave paka spirit kweye pamba kisha futa futa yale maeneo uliyonyoa,utaskia maumivu kwa mbali,ni ile michubuko uliyoipata katika kushave,ukimaliza chukua ktambaa ama kataulo chovya kwenye maji yamoto kiasi(moto usiounguza) kandakanda eneo ulilonyoa h kisha oga ukishamaliza jikaushe vizuri kisha paka talcum powder pale uliponyoa,hutasikia tena muwasho wala vipele.paka poda kila unapokoga,walau siku mbili.
Asante ngoja nijaribu hii yaani hii kitu inaninyima raha kabisa.
 
titimunda

titimunda

JF-Expert Member
Joined
Nov 26, 2014
Messages
7,144
Likes
8,400
Points
280
titimunda

titimunda

JF-Expert Member
Joined Nov 26, 2014
7,144 8,400 280
Asante ngoja nijaribu hii yaani hii kitu inaninyima raha kabisa.
Poa mkuu,shemejiyo alikuwa na tatizo kama lako,nikamnyoa kisha nikamfanyia hyo process nliolezea hapo juu ya kusterilise.tokea hapo tatizo limekwisha kabisa.ulivyoandika hapo kuwa inafikia mpaka unatamani kujikuna hadharani nikamkumbuka,mana naye alilalamika hivyohivyo.
 
Madrid86

Madrid86

JF-Expert Member
Joined
Jul 12, 2015
Messages
1,333
Likes
641
Points
280
Madrid86

Madrid86

JF-Expert Member
Joined Jul 12, 2015
1,333 641 280
Tumia machine nzuri na after shave nzuri.
 
M

mama kubwa

JF-Expert Member
Joined
Nov 3, 2010
Messages
2,777
Likes
2,535
Points
280
M

mama kubwa

JF-Expert Member
Joined Nov 3, 2010
2,777 2,535 280
Poa mkuu,shemejiyo alikuwa na tatizo kama lako,nikamnyoa kisha nikamfanyia hyo process nliolezea hapo juu ya kusterilise.tokea hapo tatizo limekwisha kabisa.ulivyoandika hapo kuwa inafikia mpaka unatamani kujikuna hadharani nikamkumbuka,mana naye alilalamika hivyohivyo.
Asante sikuwa na spirit lakini nimepaka poda baada ya kukanda na maji ya moto siwashwi tena asante. Pia je kuna vifaa ambayo ni vzr zaidi kuliko nyembe za kawaida?.
 
titimunda

titimunda

JF-Expert Member
Joined
Nov 26, 2014
Messages
7,144
Likes
8,400
Points
280
titimunda

titimunda

JF-Expert Member
Joined Nov 26, 2014
7,144 8,400 280
Asante sikuwa na spirit lakini nimepaka poda baada ya kukanda na maji ya moto siwashwi tena asante. Pia je kuna vifaa ambayo ni vzr zaidi kuliko nyembe za kawaida?.
Asante na wewe kwa kushukuru,kuna shaver spesho kwaajili ya hayo maeneo,zinauzwa madukani,nadhani kwenye maduka ya vipodozi pia zipo nikiweza ntatupia picha baadae.pia ukiwa unanyoa kule unatakiwa uwe gentle,kama unapapasa vile,usitumie nguvu ili kuepuka michubuko.
 
M

mama kubwa

JF-Expert Member
Joined
Nov 3, 2010
Messages
2,777
Likes
2,535
Points
280
M

mama kubwa

JF-Expert Member
Joined Nov 3, 2010
2,777 2,535 280
Asante na wewe kwa kushukuru,kuna shaver spesho kwaajili ya hayo maeneo,zinauzwa madukani,nadhani kwenye maduka ya vipodozi pia zipo nikiweza ntatupia picha baadae.pia ukiwa unanyoa kule unatakiwa uwe gentle,kama unapapasa vile,usitumie nguvu ili kuepuka michubuko.
Nitashukuru sana sijawahi kutumia after shave yoyote tangu nianze zoezi, nikishakwatua majani nasonga mbele. Na mashine nzuri tafadhali nishauri.
 
titimunda

titimunda

JF-Expert Member
Joined
Nov 26, 2014
Messages
7,144
Likes
8,400
Points
280
titimunda

titimunda

JF-Expert Member
Joined Nov 26, 2014
7,144 8,400 280
Nitashukuru sana sijawahi kutumia after shave yoyote tangu nianze zoezi, nikishakwatua majani nasonga mbele. Na mashine nzuri tafadhali nishauri.
Mkuu mi sjawahi tumia after shave huko chini ila natumia shaver kama zile za kunyolea ndevu ila zipo spesho za kunyolea huko city center zinakuwa softisofti hivi.usitumie kiwembe cha kawaida.
 
M

mama kubwa

JF-Expert Member
Joined
Nov 3, 2010
Messages
2,777
Likes
2,535
Points
280
M

mama kubwa

JF-Expert Member
Joined Nov 3, 2010
2,777 2,535 280
Mkuu mi sjawahi tumia after shave huko chini ila natumia shaver kama zile za kunyolea ndevu ila zipo spesho za kunyolea huko city center zinakuwa softisofti hivi.usitumie kiwembe cha kawaida.
Asante best.
 
titimunda

titimunda

JF-Expert Member
Joined
Nov 26, 2014
Messages
7,144
Likes
8,400
Points
280
titimunda

titimunda

JF-Expert Member
Joined Nov 26, 2014
7,144 8,400 280
Nitashukuru sana sijawahi kutumia after shave yoyote tangu nianze zoezi, nikishakwatua majani nasonga mbele. Na mashine nzuri tafadhali nishauri.
Kuna hii Gillette Venus razor,wanazo mpaka mashine za umeme,just google Gillette Venus.
gillette_venus_razor-jpg.942156
 
L

Lihove2

JF-Expert Member
Joined
Mar 23, 2018
Messages
349
Likes
426
Points
80
L

Lihove2

JF-Expert Member
Joined Mar 23, 2018
349 426 80
Unajinyoa halafu unaoga maji ya kisima kifupi unategemea nini
 
manengelo

manengelo

JF-Expert Member
Joined
Aug 13, 2018
Messages
6,456
Likes
9,905
Points
280
manengelo

manengelo

JF-Expert Member
Joined Aug 13, 2018
6,456 9,905 280
inaonekana unanyolea gellete achana na hayo madude tumia shaving creams..
 

Forum statistics

Threads 1,250,498
Members 481,371
Posts 29,735,723