Ulipoteaga wapi wewee. Watu tulishafurahi Corona ilikuindoa. Tena umeibukaMbowe ni mwenyekiti katili sana.
HahahahaUlipoteaga wapi wewee. Watu tulishafurahi Corona ilikuindoa. Tena umeibuka
Mkuu unatakiwa kusikitika kwaajili ya watoto wako na wazazi wako na ndg zako..
Yan kufungwa tu miez 6 anaona jau je angepigwa risasi kama TL si ndo angegalagala pale lumumba
Unalinganisha na ukatili wa mwenyekiti wa chama ganiMbowe ni mwenyekiti katili sana.
Chama cha pale ufipa.Unalinganisha na ukatili wa mwenyekiti wa chama gani