Nikiingia Ikulu kesho AGREY MWANRI WAZIRI MKUU

Nikiingia Ikulu kesho AGREY MWANRI WAZIRI MKUU

nguvu tu ya soda.wapi enzi za mwakyembe,mama kilango, na wengineo hana lolote ni kama moto wa kifuu unawaka na kuzima tu ghafla gamba ni gamba tu

we humpendi Aggrey Mwanri?
 
Kweli bana, jamaa anajitahidi sana kupiga kazi sio mawaziri wengine hata hatujui huwa wanafanya nini.
 
Mkomunisti Mwanri ni mchapakazi kiukweli hana 'usharobaro' kazini.
 
Au amekopwa kutoka vyama vya upinzani....uchapakazi alionao si wa ki-CCM
 
nguvu tu ya soda.wapi enzi za mwakyembe,mama kilango, na wengineo hana lolote ni kama moto wa kifuu unawaka na kuzima tu ghafla gamba ni gamba tu

Kilango na mwakyembe uliwasikia lini? sijuzijuzi tu bungeni... soma data za wanaomjua tangu yupo mkuu wa wilaya, tena Arusha mji wa wagumu. jamaa jembe bali amefichwa tu. subiri apewe nafasi zaidi utamjua vizuri.
 
nilikua simfuatilii sana Mwanri katika siasa za hapa Tanzania lakini My Young Brother alinishawishi sana nikaanza kumfuatilia Jamaa ni Mchapa kazi na hana aibu na hacheki na wazembe wazembe na maumuzi yake ni magumu ambayo hata JK na Pinda wake hawawezi kuyaamua
sisemi kitu kwakweli wachanimfuatilie nijue ananini huyu mtu.
 
Kabisa niko pamojka na wapenda maendeleo wote wanaomuunga mkono huyu jamaa ni kichwa na ana misimo isiyoyumba na kila mara anapojibu maswali bungeni hakuna hata mbunge moja ambaye anaweza akakwazikwa kutokana na majibu yake ni moja ya watu ambao wamevaa kijani na njano lakini mioyo yao inalia uzalendo mkubwa na kama tungekuwa na demokrasia ya kweli huyu jamaa sidhani kama angelikaa ccm. Yuko vizuri kichwani hana matope kama ya wenzake.
 
Kweli ndani ya ccm kuna wa kuaminika? Naona wote wachumia tumbo tu. Ila jamani mmekosea hii sredi kwani akina lowasa sitta na sumaye walioanza mbio za urais mapema wanachukia sn hii siredi.
Haitakuja kutokea kiongozi bora atoke ccm baada ya nyerere.
 
Go Mwanri. . .

mbunge wa siha ndiyo alipigania mpaka siha ikawa wilaya kujitenga na Hai,nilimwona pale lutheran siha wakati wa ibada ya shukrani kuchaguliwa mbunge jinsi mji mzima ukimsindikiza,nafikiri alikuwa na haki kuacha ualimu.
 
mbunge wa siha ndiyo alipigania mpaka siha ikawa wilaya kujitenga na Hai,nilimwona pale lutheran siha wakati wa ibada ya shukrani kuchaguliwa mbunge jinsi mji mzima ukimsindikiza,nafikiri alikuwa na haki kuacha ualimu.
I know. . .wakwetu kabisa yule na amejitahidi sana kwakweli!!
 
Na ndoto zako zinakutuma kuwa utaingia Ikulu Kesho?
 
Back
Top Bottom