Nikiiangalia hii picha roho inaniuma sana


sajumo

sajumo

JF-Expert Member
Joined
Nov 20, 2013
Messages
1,712
Likes
767
Points
280
Age
30
sajumo

sajumo

JF-Expert Member
Joined Nov 20, 2013
1,712 767 280

Ni muda mrefu toka hii picha isambae katika mitandao ya kijamii ila mpka leo nikiiangalia roho inaniuma sana
 
PATIGOO

PATIGOO

JF-Expert Member
Joined
Jun 23, 2012
Messages
10,631
Likes
8,992
Points
280
PATIGOO

PATIGOO

JF-Expert Member
Joined Jun 23, 2012
10,631 8,992 280
Ni nani hao
 
Blaki Womani

Blaki Womani

JF-Expert Member
Joined
Feb 28, 2011
Messages
10,228
Likes
7,305
Points
280
Blaki Womani

Blaki Womani

JF-Expert Member
Joined Feb 28, 2011
10,228 7,305 280
Ndio hivyo kati ya watoto 3 mmoja sio wako
 
chibalangunamchezo

chibalangunamchezo

JF-Expert Member
Joined
Aug 28, 2017
Messages
1,526
Likes
2,588
Points
280
chibalangunamchezo

chibalangunamchezo

JF-Expert Member
Joined Aug 28, 2017
1,526 2,588 280
Inakuuma kivipi mkuu!? mbona mwenye mke tabasamu nono, harafu utafiti unasema kuwa mwanamke mwenye mimba, mtoto anaweza kufanana na mtu yeyote anaempenda au anaekua karibu sana nae kipindi ana mimba, awe kaka, mdogo wake, mjomba, nk. Unaweza ukampa ujauzito mkeo harafu kipindi ana mimba akatokea kumpenda sana mwigizaji frani labda mzee majuto, amini mtoto akizaliwa akiwa wakiumme atafanana kwa kiasi frani na huyo mzee majuto.
 
BIGstallion

BIGstallion

JF-Expert Member
Joined
Sep 13, 2016
Messages
6,430
Likes
7,769
Points
280
BIGstallion

BIGstallion

JF-Expert Member
Joined Sep 13, 2016
6,430 7,769 280
Aiseehh
 
Wonderful

Wonderful

JF-Expert Member
Joined
Apr 8, 2015
Messages
7,475
Likes
5,233
Points
280
Wonderful

Wonderful

JF-Expert Member
Joined Apr 8, 2015
7,475 5,233 280
Mie ata sielewi kwakweli..ngoja nijiondokee zangu tu mimi.
 
robert sendabishaka

robert sendabishaka

JF-Expert Member
Joined
Dec 11, 2015
Messages
1,500
Likes
1,228
Points
280
robert sendabishaka

robert sendabishaka

JF-Expert Member
Joined Dec 11, 2015
1,500 1,228 280
farijika na pambio hii,

ametenda maajabu, kamwe siwezi kuamini...
 
sajumo

sajumo

JF-Expert Member
Joined
Nov 20, 2013
Messages
1,712
Likes
767
Points
280
Age
30
sajumo

sajumo

JF-Expert Member
Joined Nov 20, 2013
1,712 767 280
MBONA KAMA HUYO MTOTO ANAFANANA NA HUYO MCHUNGAJI??
Ndio sababu yamaumivu ya moyo wangu alaf hako kajananke kanakenua wallah nataman ningeuvaa uhusika japo kwa dakika tano then kungepatikana maiti mbili za fasta
 
aymatu

aymatu

JF-Expert Member
Joined
May 23, 2014
Messages
1,856
Likes
2,216
Points
280
aymatu

aymatu

JF-Expert Member
Joined May 23, 2014
1,856 2,216 280
Inakuuma kivipi mkuu!? mbona mwenye mke tabasamu nono, harafu utafiti unasema kuwa mwanamke mwenye mimba, mtoto anaweza kufanana na mtu yeyote anaempenda au anaekua karibu sana nae kipindi ana mimba, awe kaka, mdogo wake, mjomba, nk. Unaweza ukampa ujauzito mkeo harafu kipindi ana mimba akatokea kumpenda sana mwigizaji frani labda mzee majuto, amini mtoto akizaliwa akiwa wakiumme atafanana kwa kiasi frani na huyo mzee majuto.
Mkuu unaweza tuelezea kitaalam tokeo fertilization mpaka delivery jinsi huyo mtoto atakavofanana?
Tupe nondo mkuu hapa tutoe tongotongo

Maana mtoto ana chrosome 46.kutoka kwa baba 23 na kwa mama 23
Hiyo ya kucopy sura kwa kupenda mtu inaathiri vip DNA ya mtoto

Shusha nondo mkuu
 
kuduman201036

kuduman201036

JF-Expert Member
Joined
Aug 26, 2015
Messages
3,547
Likes
1,611
Points
280
kuduman201036

kuduman201036

JF-Expert Member
Joined Aug 26, 2015
3,547 1,611 280
Pole saana MKUU
 
Joseverest

Joseverest

Verified Member
Joined
Sep 25, 2013
Messages
40,558
Likes
48,328
Points
280
Joseverest

Joseverest

Verified Member
Joined Sep 25, 2013
40,558 48,328 280
kuna mtu kaibiwa hapo
 
kijana15

kijana15

JF-Expert Member
Joined
Apr 25, 2011
Messages
697
Likes
156
Points
60
kijana15

kijana15

JF-Expert Member
Joined Apr 25, 2011
697 156 60
Mchungaji akafanya yake tayari, dhambi hii haikwepeki kirahisi jamani
 

Forum statistics

Threads 1,250,870
Members 481,514
Posts 29,748,995