J JS Farms Member Joined Oct 17, 2011 Posts 71 Reaction score 132 Feb 24, 2012 #1 wana jamii naomba mnikaribishe kwenye jamii yenu,mnivumilie ninapokosea na vilevile ninapokosea naomba mnikosoe,kila la kheri wanajamii.
wana jamii naomba mnikaribishe kwenye jamii yenu,mnivumilie ninapokosea na vilevile ninapokosea naomba mnikosoe,kila la kheri wanajamii.
Donnie Charlie JF-Expert Member Joined Sep 16, 2009 Posts 18,968 Reaction score 22,431 Feb 24, 2012 #2 karibu mkuu!
Michael Amon JF-Expert Member Joined Dec 22, 2008 Posts 8,769 Reaction score 3,649 Feb 24, 2012 #3 Asante na wewe pia. Na karibu sana JF
Katavi Platinum Member Joined Aug 31, 2009 Posts 42,099 Reaction score 12,928 Feb 25, 2012 #4 Daraja la miti said: wana jamii naomba mnikaribishe kwenye jamii yenu,mnivumilie ninapokosea na vilevile ninapokosea naomba mnikosoe,kila la kheri wanajamii. Click to expand... Pitia sheria za jf kwa umakini. Karibu sana.
Daraja la miti said: wana jamii naomba mnikaribishe kwenye jamii yenu,mnivumilie ninapokosea na vilevile ninapokosea naomba mnikosoe,kila la kheri wanajamii. Click to expand... Pitia sheria za jf kwa umakini. Karibu sana.
Ulimakafu JF-Expert Member Joined Mar 18, 2011 Posts 31,877 Reaction score 13,869 Feb 27, 2012 #5 Karibu sana JF.
Erickb52 JF-Expert Member Joined Oct 31, 2010 Posts 18,559 Reaction score 11,496 Feb 27, 2012 #6 Karibu sana mkuu ila zingatia taratibu na kanuni za jukwaa