Nijuzeni kuhusu chuo Cha Ilembula college of nursing

nashukuru mzima

JF-Expert Member
Jul 11, 2017
282
250
Wadau please mwenye kukifahamu hiki chuo naomba anijuze kuhusu ubora wake katika hizi fani za afya.

Natanguliza shukran
Chuo kipo njombe ila nje kidogo nauli kama 6000 ni chuo cha dini so kinaongozwa na misingi ya kidini pia...kinatoa course ya Nursing na Clinical officer
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom