Nijengeni nitimize ndoto zangu | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nijengeni nitimize ndoto zangu

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Jaslaws, Apr 9, 2012.

  1. Jaslaws

    Jaslaws JF-Expert Member

    #1
    Apr 9, 2012
    Joined: May 31, 2011
    Messages: 4,853
    Likes Received: 1,766
    Trophy Points: 280
    Heshima mbele wakuu,nimekua na ndoto siku nyingi za kuwakilisha jimbo langu la Muleba kusini kama mbunge katika Bunge la Jamhuri,Hii sio tu kwa ajili ya kutimiza ndoto zangu tu,bali pia kusaidia kupunguza umasikin mkubwa walio nao hawa ndungu zangu,msaada nnaoomba kutoka kwnu majembe yangu ni haya yafuatayo,kwnza kwa sasa niko mwaka wa 3 chuo nasoma sheria je,?2015 naweza kusimama?pia mimi ni mwanachama wa chadema mwenye kadi #353...je itaniitaji kua na hera nyingi kugombea ubunge!?ni hayo tu,naomba pia mnicritisize kama itahitajika,nawasilisha.
     
  2. Adoe

    Adoe JF-Expert Member

    #2
    Apr 9, 2012
    Joined: Feb 26, 2011
    Messages: 202
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Ati, kusaidia kupunguza umasikini? Weka sera zako kwanza hapa.
     
  3. T

    Tume ya Katiba JF-Expert Member

    #3
    Apr 9, 2012
    Joined: Apr 6, 2012
    Messages: 4,746
    Likes Received: 513
    Trophy Points: 280
    Sasa tutachangia kwa hoja gani uliyoileta?
    soma kwanza umalize hata shule yenyewe ya sheria ndio upo mwaka wa tatu! Ushauri wangu usome usaidie fani ya sheria sio kukimbilia bungeni.
     
  4. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #4
    Apr 9, 2012
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,909
    Likes Received: 77
    Trophy Points: 145
    weka matatizo ya muleba na utatuzi wake(include timeframe).pia elezea kwa nini wewe tu na sio mwingine unaweza kusimamia utatuzi wa matatizo hayo.sio mbaya kutangaza nia
     
  5. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #5
    Apr 9, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 25,114
    Likes Received: 2,219
    Trophy Points: 280
    Hili kushinda ubunge uwe na kiasi kisichopungua mil70(kwa mujibu wa redet) hila usiogope kama unakubalika vizuri unaweza ukafanya M4C(Muleba for change) ukapata kina sabodo wa huko wakakufainansi ukashinda ubunge,hila chunguza kwanza huko muleba kabla ya kuweka nia isije ikawa kama ya shinyanga mjini.
     
  6. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #6
    Apr 9, 2012
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,828
    Likes Received: 576
    Trophy Points: 280
    nimeipenda hii kitu.
     
  7. Jaslaws

    Jaslaws JF-Expert Member

    #7
    Apr 9, 2012
    Joined: May 31, 2011
    Messages: 4,853
    Likes Received: 1,766
    Trophy Points: 280
    mi nadhani kama ungekua na nia ya kunisaidia ungenisaidia kwa hayo niliyoyainisha na sio,kunitaka nisome shule ya sheria,na wala hilo sio lazima,wananchi wanaangaika sana jamani,
     
  8. Jaslaws

    Jaslaws JF-Expert Member

    #8
    Apr 9, 2012
    Joined: May 31, 2011
    Messages: 4,853
    Likes Received: 1,766
    Trophy Points: 280
    matatizo yopo mengi tu kama yalivo kwa majimbo mengi hapa nchni,kama maji,barabara elimu,exportation ya cash crops zao,maradhi,marazi n.k,kuhusu kwanini mimi,sababu nnazo nyingi sana ikiwemo utatuzi wa matatizo nloyataja hapo juu..
     
  9. Jaslaws

    Jaslaws JF-Expert Member

    #9
    Apr 9, 2012
    Joined: May 31, 2011
    Messages: 4,853
    Likes Received: 1,766
    Trophy Points: 280
    nakushukuru kingkong kwa ushauri wako mzuri ntaufanyia kazi,tupo pamoja.
     
  10. Adoe

    Adoe JF-Expert Member

    #10
    Apr 9, 2012
    Joined: Feb 26, 2011
    Messages: 202
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Too low!
     
  11. Jaslaws

    Jaslaws JF-Expert Member

    #11
    Apr 9, 2012
    Joined: May 31, 2011
    Messages: 4,853
    Likes Received: 1,766
    Trophy Points: 280
    siombi kura,naomb ushauri,kama huna chakushauri unachuna tu,sio mpaka kila kitu uchangie,ni hayo tu.
     
  12. Adoe

    Adoe JF-Expert Member

    #12
    Apr 9, 2012
    Joined: Feb 26, 2011
    Messages: 202
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Weka mipango yako, upate ushauri. Unaomba ushauri, kisha povu linakutoka!Pole.
     
Loading...