Nihame tena, nimewachanganya mabinti 3


Rich Ze Best

Rich Ze Best

JF-Expert Member
Joined
Mar 8, 2013
Messages
1,573
Likes
1,231
Points
280
Rich Ze Best

Rich Ze Best

JF-Expert Member
Joined Mar 8, 2013
1,573 1,231 280
Tokana na vurugu za mpenzi wangu wa zamani niliamua kuhama mtaa na kupanga asipopajua, nikaanza mahususiano mapya na jirani yangu cha kushangaza kumbe mother house ni shoga yake na huyu girlfriend wangu wa zamani, zaidi ya mara mbili nimemuona anakuja hapa home.

Kibaya zaidi huyu mother house ana mdogo wake alikua akisoma Dodoma amerudi Jana nae pia nilishaburuza kitambo kidogo kabla ya kuhamia hapa na sikujua kama ni ndugu wa huyu mama. Nimekua nikiheshimika sana hapa home na yule kisirani bado hajajua nakaa hapa, ninavomjua akijua shughuli ipo nashindwa nifanyaje.

Ushauri please.
 
Uta Uta

Uta Uta

JF-Expert Member
Joined
Feb 2, 2016
Messages
2,776
Likes
6,440
Points
280
Uta Uta

Uta Uta

JF-Expert Member
Joined Feb 2, 2016
2,776 6,440 280
Hama tu hapo hakuna namna nyingine. Ila uko unapohamia tulia kwanza, maana unaweza hama hadi nchi usipokuwa makini. Cheza kwa step
 
Chichi Theboy

Chichi Theboy

JF-Expert Member
Joined
Feb 20, 2015
Messages
367
Likes
330
Points
80
Chichi Theboy

Chichi Theboy

JF-Expert Member
Joined Feb 20, 2015
367 330 80
Tokana na vurugu za mpenzi wangu wa zaman niliamua kuama mtaa.na kupanga asipopajua.nikaanza mahususiano mapya na jirani yangu.cha kushangaza kumbe mother house ni shoga yake na huyu girlfriend wangu was zamani.zaidi ya mara mbili nimemuona anakuja hapa home.kibaya zaidi huyu mother house ana mdogo wake alikua akisoma Dodoma amerudi Jana nae pia nilishaburuza kitambo kidogo kabla ya kuhamia hapa na sikujua kama ni ndugu wa huyu mama.nimekua nikiheshimika sana hapa home na yule kisiran bado hajajua nakaa hapa.ninavomjua akijua shughuli ipo.nashindwa nifanyaje.ushaur please
Kwa kuwa ushawafaidi hamna cha ziada we enjoy tu
 
kedekede

kedekede

JF-Expert Member
Joined
Aug 21, 2016
Messages
3,336
Likes
3,599
Points
280
kedekede

kedekede

JF-Expert Member
Joined Aug 21, 2016
3,336 3,599 280
Tokana na vurugu za mpenzi wangu wa zaman niliamua kuama mtaa.na kupanga asipopajua.nikaanza mahususiano mapya na jirani yangu.cha kushangaza kumbe mother house ni shoga yake na huyu girlfriend wangu was zamani.zaidi ya mara mbili nimemuona anakuja hapa home.kibaya zaidi huyu mother house ana mdogo wake alikua akisoma Dodoma amerudi Jana nae pia nilishaburuza kitambo kidogo kabla ya kuhamia hapa na sikujua kama ni ndugu wa huyu mama.nimekua nikiheshimika sana hapa home na yule kisiran bado hajajua nakaa hapa.ninavomjua akijua shughuli ipo.nashindwa nifanyaje.ushaur please
Jenga nyumba yako!
 
Rich Ze Best

Rich Ze Best

JF-Expert Member
Joined
Mar 8, 2013
Messages
1,573
Likes
1,231
Points
280
Rich Ze Best

Rich Ze Best

JF-Expert Member
Joined Mar 8, 2013
1,573 1,231 280
Hama tu hapo hakuna namna nyingine. Ila uko unapohamia tulia kwanza, maana unaweza hama hadi nchi usipokuwa makini. Cheza kwa step
Thanks bro
 
Rich Ze Best

Rich Ze Best

JF-Expert Member
Joined
Mar 8, 2013
Messages
1,573
Likes
1,231
Points
280
Rich Ze Best

Rich Ze Best

JF-Expert Member
Joined Mar 8, 2013
1,573 1,231 280
Basi sasa ukitaka kuishi kwa amani mtaa huo, inabidi uwe joka la kibisa, ukirudi unajifungia ndani
Ntaweza kwel angali bado nampenda jiran yangu
 
Kwetu farm solutions

Kwetu farm solutions

Member
Joined
Oct 26, 2016
Messages
47
Likes
14
Points
15
Kwetu farm solutions

Kwetu farm solutions

Member
Joined Oct 26, 2016
47 14 15
Hiyo ni vita na namna rahisi ya kuiresolve siyo kukimbia, mfuate kila mmoja kwa muda wake umfungukie juu ya uhalisia wa mambo na dhumuni lako la kuwatema na kubaki na mother house. Mwambie mother house ukweli na nia yako ya kutulia na peke yake maana unapenda n.k
Kama wakiendelea kusumbua, kaa kimya tu, wakichoka wataacha na wasipoacha hama tena na kuanza upya kwingine.
 
Entim

Entim

JF-Expert Member
Joined
Jun 7, 2013
Messages
3,376
Likes
1,148
Points
280
Entim

Entim

JF-Expert Member
Joined Jun 7, 2013
3,376 1,148 280
Tokana na vurugu za mpenzi wangu wa zaman niliamua kuama mtaa.na kupanga asipopajua.nikaanza mahususiano mapya na jirani yangu.cha kushangaza kumbe mother house ni shoga yake na huyu girlfriend wangu was zamani.zaidi ya mara mbili nimemuona anakuja hapa home.kibaya zaidi huyu mother house ana mdogo wake alikua akisoma Dodoma amerudi Jana nae pia nilishaburuza kitambo kidogo kabla ya kuhamia hapa na sikujua kama ni ndugu wa huyu mama.nimekua nikiheshimika sana hapa home na yule kisiran bado hajajua nakaa hapa.ninavomjua akijua shughuli ipo.nashindwa nifanyaje.ushaur please
Mmmh...shem una mambo. Ile promotion ya kuongeza dushe ulipata wateja wa vibamia?
 
Rich Ze Best

Rich Ze Best

JF-Expert Member
Joined
Mar 8, 2013
Messages
1,573
Likes
1,231
Points
280
Rich Ze Best

Rich Ze Best

JF-Expert Member
Joined Mar 8, 2013
1,573 1,231 280
Hiyo ni vita na namna rahisi ya kuiresolve siyo kukimbia, mfuate kila mmoja kwa muda wake umfungukie juu ya uhalisia wa mambo na dhumuni lako la kuwatema na kubaki na mother house. Mwambie mother house ukweli na nia yako ya kutulia na peke yake maana unapenda n.k
Kama wakiendelea kusumbua, kaa kimya tu, wakichoka wataacha na wasipoacha hama tena na kuanza upya kwingine.
Ntajaribu chief
 
Rich Ze Best

Rich Ze Best

JF-Expert Member
Joined
Mar 8, 2013
Messages
1,573
Likes
1,231
Points
280
Rich Ze Best

Rich Ze Best

JF-Expert Member
Joined Mar 8, 2013
1,573 1,231 280
Cheki jitaidii kuyajengaa na huyoo mama mwenye nyumbaa asijeetoaa siri kule zen jitaidi pia kuwa very attentive kwa kueka ata ma-spy illi ishu isije bumburukaa chamwishoo punguzaa naww ss hao madent wapogo semaa gangaa life kwanzaa engua mjengo songa mbele jembe langu
Haina nomer bob
 

Forum statistics

Threads 1,273,106
Members 490,295
Posts 30,471,571