Vipi una mpango? Maana shetani atakupitia soon mwende bar.Sijui mi sijanunua wala
Wabaguzi wapo sana tu. Labda kwa hapo hawana market ya kutosha. Ni kwa sababu sheria za hapa zinakata kuweka link... ningekuwekea link ya ma-escot uone wengine wajiji-advertise kabisa silali na waafrika,wahindi na waarabuHela inaongea kwani mwananyamala kwa wahaya mbona walilala mpaka na mateja, hawajali cha black wala white, issue ni mkwanja,
30 USD mpaka 100 USD per hour , it depends na umempata mji gani, kama trispol, dnipropetrovisk, Odessa , Kiev au baglovshensk, ama prideinotrie,
Equivalent to how maby $??fanya research ya bei zote, ukrain kuja sio komplikated maana room unapata hadi kwa tsh 50000