Night life and prostitution in Ukraine

Night life and prostitution in Ukraine

kwaiyo MUNGU ni aiseee wako? may you burn in hell.
 
Mkuu summer hii nataka kuja huko. Wanapatikana barabarani? Bei yao ikoje? Hawana ubaguzi? Russia kuna machangu (hawa wa grade A) wanakataa kulala na ma-black.
Hela inaongea kwani mwananyamala kwa wahaya mbona walilala mpaka na mateja, hawajali cha black wala white, issue ni mkwanja,

30 USD mpaka 100 USD per hour , it depends na umempata mji gani, kama trispol, dnipropetrovisk, Odessa , Kiev au baglovshensk, ama prideinotrie,
 
Sijawahi kuona mgeni amefanikiwa kwenye nchi ya watu kama anapenda wanawake na anapiga pombe. Sijawahi kuona. Kibaya zaidi muda siku hizi unaenda kwa mwendo kasi na miaka inazidi kudidimia. Kufumba na kufumbua unajikuta hakuna ulichofanya. Sana sana utajilaumu ni kwanini hukuweka akiba.

Haya ni mawazo yangu tu mkuu.
 
Back
Top Bottom